Bản quyền ©2023 | Tapchithethao.co
© Chỉ được phát hành lại thông tin khi có sự đồng ý bằng văn bản của Tapchithethao.co
Địa chỉ : 36 Trần Phú, Khâm Thiên, Quận Ba Đình, Hà Nội, Việt Nam.
Liên hệ: Telegram:
Đối tác: Nhà cái uy tín bongdanet
việt nam Từ 01/09/2023 Tapchithethao.tv đổi sang tên miền tapchithethao.co
Thứ bảy, 25/05/2024 08:02

Tapchithethao - Câu lạc bộ bóng đá Uniao Recreativa dos Trabalhadores MG/URT

Quốc tịch: Braxin
Thành lập:
Sân nhà:
Sức chứa: 0
Địa chỉ:
Website:
Huấn luận viên:

Ngày giờ

Trận Đấu

Chủ Tỉ lệ Khách
Brazil Mineiluo group B League KQBD
Ngày 27/05

01:30 27/05

Uniao Recreativa dos Trabalhadores MG/URT Uniao Recreativa dos Trabalhadores MG/URT
North Esporte Clube North Esporte Clube
Giờ Trận Đấu Tỉ lệ Tài xỉu 1x2
* vui lòng kéo ngang để xem thêm các chỉ số khác.
19:00
Osasuna Osasuna
Villarreal Villarreal
1.12
-0
0.79
0.85
3
1.03
2.55
3.75
2.38
21:15
Sociedad Sociedad
Atletico Madrid Atletico Madrid
1.05
-1/4
0.85
0.97
2 1/2
0.91
2.44
3.35
2.70
23:30
Rayo Vallecano Rayo Vallecano
Athletic Bilbao Athletic Bilbao
0.79
+1/4
1.12
0.85
2 1/2
1.03
2.65
3.40
2.44
23:30
Almeria Almeria
Cadiz Cadiz
1.00
-1/2
0.90
0.80
2 1/2
1.08
2.00
3.60
3.35
02:00
Real Madrid Real Madrid
Betis Betis
0.90
-1 3/4
1.00
0.88
3 1/2
1.00
1.21
6.30
10.00
22:59
Juventus Juventus
Monza Monza
1.12
-1 1/2
0.79
1.04
3
0.84
1.40
4.75
8.00
01:45
AC Milan AC Milan
Salernitana Salernitana
0.92
-2 1/4
0.98
1.06
4
0.82
1.17
8.20
15.00
17:00
Quảng Nam FC Quảng Nam FC
Hà Nội FC Hà Nội FC
1.13
+1/2
0.66
0.71
2 1/2
1.07
4.30
3.80
1.65
19:15
TP.HCM FC TP.HCM FC
Hoàng Anh Gia Lai Hoàng Anh Gia Lai
0.89
-1/4
0.89
0.91
2 1/4
0.87
2.14
3.30
3.05
21:00
Manchester City Manchester City
Manchester United Manchester United
0.89
-1 1/2
0.99
0.86
3 1/4
1.00
1.32
5.60
8.80
12:00
Jeonbuk Hyundai Motors Jeonbuk Hyundai Motors
Gimcheon Sangmu Gimcheon Sangmu
0.81
-1/4
1.05
0.76
2 1/2
1.08
2.07
3.55
3.15
14:30
Ulsan Hyundai FC Ulsan Hyundai FC
Daejeon Citizen Daejeon Citizen
0.93
-1
0.93
0.86
2 3/4
0.98
1.57
4.15
5.20
17:00
Incheon United Incheon United
Gwangju Football Club Gwangju Football Club
0.80
-0
1.06
0.94
2 1/4
0.90
2.45
3.15
2.82
17:00
Pohang Steelers Pohang Steelers
FC Seoul FC Seoul
0.71
-1/4
1.17
1.08
2 1/2
0.76
2.06
3.35
3.40
12:00
Consadole Sapporo Consadole Sapporo
Kashima Antlers Kashima Antlers
1.05
+1/4
0.84
0.89
2 1/2
0.98
3.45
3.55
2.08
12:00
Jubilo Iwata Jubilo Iwata
Shonan Bellmare Shonan Bellmare
1.01
-0
0.88
1.02
2 1/2
0.85
2.75
3.40
2.56
14:00
Albirex Niigata Albirex Niigata
Avispa Fukuoka Avispa Fukuoka
0.81
-0
1.08
1.06
2
0.81
2.59
3.00
3.00
14:00
Kawasaki Frontale Kawasaki Frontale
Kashiwa Reysol Kashiwa Reysol
0.93
-1/4
0.96
0.85
2 1/2
1.02
2.23
3.55
3.15
12:00
Vissel Kobe Vissel Kobe
Tokyo Verdy Tokyo Verdy
0.78
-3/4
1.11
0.90
2 1/4
0.96
1.62
3.65
5.30
06:30
Charlotte FC Charlotte FC
Philadelphia Union Philadelphia Union
0.82
-0
1.07
0.83
2 1/2
1.04
2.38
3.45
2.71
06:30
DC United DC United
Chicago Fire Chicago Fire
1.05
-1
0.84
0.83
3
1.04
1.61
4.10
4.60
06:30
New England Revolution New England Revolution
New York City FC New York City FC
0.89
-0
1.00
0.94
2 3/4
0.93
2.44
3.50
2.59
06:30
Orlando City Orlando City
Columbus Crew Columbus Crew
1.06
-1/2
0.83
1.03
2 3/4
0.84
2.06
3.55
3.20
06:30
Montreal Impact Montreal Impact
Nashville Nashville
0.88
-0
1.01
0.94
2 1/2
0.93
2.47
3.35
2.66
06:30
Toronto FC Toronto FC
FC Cincinnati FC Cincinnati
0.78
+1/4
1.12
1.01
2 3/4
0.86
2.67
3.45
2.40
06:30
Atlanta United Atlanta United
Los Angeles FC Los Angeles FC
1.05
-0
0.84
0.87
3
1.00
2.64
3.65
2.35
07:30
FC Dallas FC Dallas
Real Salt Lake Real Salt Lake
1.09
-0
0.80
0.84
2 1/2
1.03
2.74
3.45
2.36
07:30
St. Louis City St. Louis City
Seattle Sounders Seattle Sounders
1.05
-1/2
0.84
0.86
2 1/2
1.01
2.05
3.50
3.25
08:30
Colorado Rapids Colorado Rapids
Minnesota United FC Minnesota United FC
0.99
-1/2
0.90
0.91
3
0.96
1.99
3.70
3.25
09:30
Portland Timbers Portland Timbers
FC Kansas City FC Kansas City
0.98
-1/2
0.91
0.79
3
1.08
1.98
3.80
3.20
09:30
San Jose Earthquakes San Jose Earthquakes
Austin FC Austin FC
0.85
-1/2
1.04
0.97
3
0.90
1.85
3.75
3.65
09:30
Vancouver Whitecaps Vancouver Whitecaps
Inter Miami Inter Miami
0.83
-1/2
1.06
0.92
3
0.95
1.83
3.80
3.70
09:30
LA Galaxy LA Galaxy
Houston Dynamo Houston Dynamo
0.86
-1/2
1.03
0.97
2 3/4
0.90
1.86
3.60
3.75
16:45
Central Coast Mariners Central Coast Mariners
Melbourne Victory Melbourne Victory
0.96
-1/4
0.96
1.05
2 1/2
0.85
2.20
3.40
3.30
00:00
Guinea U20 (nữ) Guinea U20 (nữ)
Sierra Leone (w) U20 Sierra Leone (w) U20
1.18
5.50
11.00
22:59
Al Ain Al Ain
Yokohama Marinos Yokohama Marinos
0.77
-1/4
1.05
1.05
3
0.75
2.05
3.60
3.20
21:00
GAIS GAIS
Hacken Hacken
0.90
+1/4
0.99
0.89
3
0.98
2.83
3.65
2.21
22:30
Mjallby AIF Mjallby AIF
Djurgardens Djurgardens
0.93
+1/4
0.96
0.89
2 1/4
0.98
3.10
3.25
2.23
01:30
Lugano Lugano
Servette Servette
0.89
-0
0.99
0.93
3
0.93
2.44
3.55
2.57
01:30
St. Gallen St. Gallen
FC Zurich FC Zurich
0.83
-1/4
1.05
0.69
3
1.20
2.06
3.85
3.00
01:30
Young Boys Young Boys
Winterthur Winterthur
0.92
-1 1/4
0.96
0.85
3 1/2
1.01
1.42
4.80
6.00
20:00
Karagumruk Karagumruk
Samsunspor Samsunspor
0.79
-1/2
1.11
0.85
2 3/4
1.02
1.79
3.85
3.80
22:59
Sivasspor Sivasspor
Kayserispor Kayserispor
0.92
-1/2
0.97
0.79
2 3/4
1.08
1.92
3.80
3.40
11:00
FC Gifu FC Gifu
Azul Claro Numazu Azul Claro Numazu
0.88
-0
0.88
0.61
2
1.17
2.47
3.20
2.47
11:00
Tochigi City Tochigi City
Yokogawa Musashino Yokogawa Musashino
1.04
-1/2
0.72
0.96
2 3/4
0.80
2.05
3.20
3.30
01:00
Kaiserslautern Kaiserslautern
Bayer Leverkusen Bayer Leverkusen
0.93
+2 1/4
0.95
0.81
3 1/2
1.05
8.50
7.10
1.16
16:00
Phú Thọ Phú Thọ
Bình Phước Bình Phước
7.00
4.00
1.40
17:00
Đồng Nai 2 Đồng Nai 2
Đồng Tâm Long An Đồng Tâm Long An
2.38
3.25
2.60
17:00
Hoa Binh Hoa Binh
Phố Hiến Phố Hiến
5.50
3.40
1.57
22:30
Legia Warszawa Legia Warszawa
Zaglebie Lubin Zaglebie Lubin
1.02
-1
0.87
0.89
2 3/4
0.98
1.57
4.05
5.10
22:30
LKS Lodz LKS Lodz
Stal Mielec Stal Mielec
1.00
-0
0.89
0.80
2 3/4
1.07
2.56
3.65
2.41
22:30
Pogon Szczecin Pogon Szczecin
Gornik Zabrze Gornik Zabrze
0.96
-1/2
0.93
1.14
3 1/4
0.74
1.96
3.75
3.30
22:30
Puszcza Niepolomice Puszcza Niepolomice
Piast Gliwice Piast Gliwice
1.06
-1/4
0.83
0.93
2 1/4
0.94
2.30
3.15
3.05
22:30
Radomiak Radom Radomiak Radom
Widzew lodz Widzew lodz
1.09
-1/4
0.80
0.84
2 1/2
1.03
2.25
3.45
2.89
22:30
Rakow Czestochowa Rakow Czestochowa
Slask Wroclaw Slask Wroclaw
1.09
-0
0.80
0.90
2 1/2
0.97
2.77
3.40
2.35
22:30
Ruch Chorzow Ruch Chorzow
Cracovia Krakow Cracovia Krakow
1.06
-0
0.83
0.81
2 1/2
1.06
2.70
3.45
2.38
22:30
Jagiellonia Bialystok Jagiellonia Bialystok
Warta Poznan Warta Poznan
1.05
-1 1/4
0.84
1.02
3
0.85
1.45
4.35
6.30
22:30
Lech Poznan Lech Poznan
Korona Kielce Korona Kielce
1.11
-1/2
0.79
0.86
2 3/4
1.01
2.11
3.60
3.05
22:59
Fredrikstad Fredrikstad
Tromso IL Tromso IL
0.96
-3/4
0.93
0.78
2 1/2
1.09
1.77
3.75
4.00
18:35
Shandong Taishan Shandong Taishan
Zhejiang Greentown Zhejiang Greentown
0.89
-1/2
0.91
0.91
3 1/4
0.87
1.89
3.90
3.40
19:00
Wuhan three town Wuhan three town
Meizhou Hakka Meizhou Hakka
1.05
-1
0.75
0.97
2 3/4
0.81
1.60
4.00
4.90
20:30
Krylya Sovetov Krylya Sovetov
FK Nizhny Novgorod FK Nizhny Novgorod
1.03
-1/2
0.86
0.99
3
0.88
2.03
3.65
3.20
20:30
Gazovik Orenburg Gazovik Orenburg
Spartak Moscow Spartak Moscow
1.16
-1/2
0.75
0.85
3
1.02
2.16
3.80
2.84
20:30
Rubin Kazan Rubin Kazan
FK Sochi FK Sochi
0.98
-1/4
0.91
0.89
2 3/4
0.98
2.17
3.60
2.85
20:30
Zenit St. Petersburg Zenit St. Petersburg
Rostov FK Rostov FK
1.21
-2
0.71
1.05
3
0.82
1.20
6.10
13.00
20:30
Baltika Kaliningrad Baltika Kaliningrad
Lokomotiv Moscow Lokomotiv Moscow
0.95
-1/4
0.94
0.97
2 3/4
0.90
2.23
3.50
2.89
20:30
CSKA Moscow CSKA Moscow
Ural Sverdlovsk Oblast Ural Sverdlovsk Oblast
0.84
-1/4
1.05
0.97
2 3/4
0.90
2.07
3.60
3.15
20:30
Fakel Fakel
Terek Grozny Terek Grozny
1.04
-1
0.85
1.01
2 1/2
0.86
1.57
3.90
5.30
20:30
FC Krasnodar FC Krasnodar
Dynamo Moscow Dynamo Moscow
1.07
-1/4
0.82
0.68
2 3/4
1.23
2.26
3.70
2.73
21:30
Michalovce Michalovce
FC Artmedia Petrzalka FC Artmedia Petrzalka
0.95
-1
0.85
0.93
3
0.88
1.57
3.90
4.50
01:30
KAA Gent KAA Gent
Sint-Truidense Sint-Truidense
0.81
-1
1.08
1.04
3 1/2
0.83
1.48
4.55
5.40
01:30
Mechelen Mechelen
Standard Liege Standard Liege
0.89
-1/2
1.00
0.88
3
0.99
1.89
3.80
3.45
01:30
Oud Heverlee Oud Heverlee
Westerlo Westerlo
0.87
-1/4
1.02
0.82
3
1.05
2.06
3.75
3.05
22:00
NK Varteks Varazdin NK Varteks Varazdin
ZNK Osijek ZNK Osijek
0.86
+1/2
0.90
0.83
2 1/2
0.93
3.35
3.40
1.90
00:00
NK Lokomotiva Zagreb NK Lokomotiva Zagreb
Hajduk Split Hajduk Split
1.02
+1/4
0.74
0.86
2 3/4
0.90
3.30
3.45
1.91
01:30
Cremonese Cremonese
Catanzaro Catanzaro
0.94
-3/4
0.95
0.89
2 1/2
0.98
1.72
3.65
4.45
01:45
Portimonense Portimonense
AVS Futebol SAD AVS Futebol SAD
1.91
3.40
4.00
11:55
Ehime FC Ehime FC
Tochigi SC Tochigi SC
0.78
-1/4
1.12
1.01
2 1/2
0.86
2.05
3.50
3.65
12:00
Fujieda MYFC Fujieda MYFC
Kagoshima United Kagoshima United
0.93
-0
0.96
1.05
2 1/2
0.82
2.63
3.35
2.69
12:00
V-Varen Nagasaki V-Varen Nagasaki
JEF United Ichihara Chiba JEF United Ichihara Chiba
1.05
-0
0.84
1.00
2 3/4
0.87
2.76
3.55
2.45
14:00
Ventforet Kofu Ventforet Kofu
Yokohama FC Yokohama FC
1.06
+1/4
0.83
0.85
2 1/4
1.02
3.55
3.40
2.11
12:00
Ban Di Tesi Iwaki Ban Di Tesi Iwaki
Tokushima Vortis Tokushima Vortis
1.04
-3/4
0.84
0.85
2 1/4
1.01
1.79
3.50
4.25
12:00
Roasso Kumamoto Roasso Kumamoto
Montedio Yamagata Montedio Yamagata
0.82
-0
1.06
1.01
2 1/2
0.85
2.42
3.30
2.75
12:00
Oita Trinita Oita Trinita
Renofa Yamaguchi Renofa Yamaguchi
0.89
-0
0.99
0.97
2 1/4
0.89
2.56
3.15
2.70
12:00
Shimizu S-Pulse Shimizu S-Pulse
Mito Hollyhock Mito Hollyhock
0.81
-3/4
1.07
0.99
2 1/2
0.87
1.68
3.65
4.75
12:00
Vegalta Sendai Vegalta Sendai
Fagiano Okayama Fagiano Okayama
0.76
-0
1.13
0.84
2 1/4
1.02
2.36
3.25
2.88
12:00
Blaublitz Akita Blaublitz Akita
Thespa Kusatsu Thespa Kusatsu
0.95
-3/4
0.93
0.85
2
1.01
1.74
3.40
4.70
21:30
Emmen Emmen
NAC Breda NAC Breda
1.02
-0
0.84
0.94
3
0.90
2.59
3.45
2.35
01:00
Excelsior SBV Excelsior SBV
ADO Den Haag ADO Den Haag
0.83
-1/2
1.03
0.96
3
0.88
1.83
3.65
3.60
20:00
Randers FC Randers FC
Vejle Vejle
1.02
-3/4
0.87
0.84
2 1/2
1.03
1.82
3.65
3.90
20:00
Viborg Viborg
Odense BK Odense BK
0.81
-1/4
1.08
0.83
2 3/4
1.04
1.98
3.70
3.30
20:00
Hvidovre IF Hvidovre IF
Lyngby Lyngby
0.81
+1/2
1.08
0.73
2 3/4
1.16
3.00
3.75
2.08
1 - 1
Trực tiếp
Union La Calera Union La Calera
Coquimbo Unido Coquimbo Unido
0.91
-0
0.99
1.00
3
0.88
3.15
2.08
3.30
23:30
Huachipato Huachipato
Everton CD Everton CD
1.36
-1/2
0.59
0.85
2 1/2
0.99
2.36
3.30
2.55
02:00
Municipal Iquique Municipal Iquique
Colo Colo Colo Colo
1.02
+1/4
0.84
0.74
2 1/2
1.11
2.87
3.35
2.12
04:30
Univ Catolica Univ Catolica
Cobreloa Cobreloa
1.08
-1
0.78
0.81
2 1/2
1.03
1.59
3.75
4.50
07:00
O.Higgins O.Higgins
Cobresal Cobresal
0.98
-1/2
0.88
0.84
2 1/2
1.00
1.98
3.35
3.15
00:30
Botev Vratsa Botev Vratsa
Beroe Stara Zagora Beroe Stara Zagora
1.00
-1
0.76
0.90
2 1/2
0.86
1.53
3.70
5.10
00:30
FC Hebar Pazardzhik FC Hebar Pazardzhik
Etar Etar
0.78
-1
0.98
0.86
2 1/2
0.90
1.45
3.95
5.50
00:30
Lokomotiv Sofia Lokomotiv Sofia
Pirin Blagoevgrad Pirin Blagoevgrad
0.88
+3/4
0.72
0.61
2 1/4
0.99
8.60
4.20
1.32
07:15
Lanus Lanus
Estudiantes La Plata Estudiantes La Plata
0.93
-0
0.99
0.95
2
0.95
2.66
2.95
2.74
07:15
Belgrano Belgrano
Central Cordoba SDE Central Cordoba SDE
0.96
-3/4
0.96
0.88
2 1/4
1.02
1.78
3.50
4.30
01:00
Argentinos juniors Argentinos juniors
River Plate River Plate
0.98
+1/2
0.91
0.80
2 1/4
1.07
3.75
3.45
1.91
03:30
Newells Old Boys Newells Old Boys
Defensa Y Justicia Defensa Y Justicia
0.96
-1/2
0.93
1.07
2 1/4
0.80
1.96
3.35
3.70
03:30
Godoy Cruz Antonio Tomba Godoy Cruz Antonio Tomba
San Lorenzo San Lorenzo
1.03
-1/2
0.86
0.83
1 3/4
1.04
2.03
2.94
4.05
06:00
Boca Juniors Boca Juniors
Talleres Cordoba Talleres Cordoba
0.82
-1/4
1.07
1.04
2 1/4
0.83
2.17
3.15
3.35
20:00
Ittihad Kalba Ittihad Kalba
Banni Yas Banni Yas
0.82
-3/4
0.94
0.71
3 1/4
1.05
1.64
4.00
3.85
17:00
Suwon Samsung Bluewings Suwon Samsung Bluewings
Seoul E-Land FC Seoul E-Land FC
0.94
-1/2
0.82
0.94
2 1/2
0.82
1.94
3.35
3.50
04:30
CD Hermanos Colmenares CD Hermanos Colmenares
Deportivo Metropolitano Deportivo Metropolitano
0.87
+1/4
0.89
0.96
2 1/4
0.80
3.05
3.15
2.09
07:00
Universidad Central de Venezuela Universidad Central de Venezuela
Deportivo La Guaira Deportivo La Guaira
0.80
-1/4
0.96
0.96
2 1/4
0.80
1.99
3.15
3.35
17:00
Sollentuna United Sollentuna United
Friska Viljor FC Friska Viljor FC
1.03
-1 1/2
0.73
0.76
3 1/4
1.00
1.38
4.65
5.60
18:00
FC Stockholm Internazionale FC Stockholm Internazionale
Taby Taby
0.68
-1 3/4
1.08
0.88
3 1/2
0.88
1.18
6.30
8.70
18:00
Onsala BK Onsala BK
Torslanda IK Torslanda IK
0.69
+1/4
1.07
0.77
2 3/4
0.99
2.61
3.40
2.29
18:00
Umea FC Umea FC
Vasalunds IF Vasalunds IF
0.85
-0
0.91
0.80
2 3/4
0.96
2.41
3.30
2.49
18:00
Eskilsminne IF Eskilsminne IF
FC Rosengard FC Rosengard
0.84
-0
0.92
0.88
2 3/4
0.88
2.39
3.35
2.49
21:00
Falkenberg Falkenberg
Oskarshamns AIK Oskarshamns AIK
0.81
-1 3/4
0.95
0.90
3 1/2
0.86
1.23
5.80
7.40
21:00
Assyriska United IK Assyriska United IK
Karlstad BK Karlstad BK
0.81
-1 1/2
0.95
0.76
3 1/2
1.00
1.29
5.30
6.30
22:30
KFR Aegir KFR Aegir
HotturHuginn HotturHuginn
1.91
4.00
3.00
19:00
Chojniczanka Chojnice Chojniczanka Chojnice
Olimpia Elblag Olimpia Elblag
1.03
-1/2
0.81
0.93
2 1/2
0.89
2.02
3.45
3.20
19:00
Hutnik Krakow Hutnik Krakow
Olimpia Grudziadz Olimpia Grudziadz
0.75
-0
1.05
0.95
2 1/2
0.85
2.30
3.60
2.70
19:00
KP Calisia Kalisz KP Calisia Kalisz
Skra Czestochowa Skra Czestochowa
1.00
-1/2
0.80
1.03
2 1/2
0.78
1.91
3.50
3.40
19:00
LKS Lodz II LKS Lodz II
GKS Jastrzebie GKS Jastrzebie
0.98
+1/2
0.83
0.83
2 3/4
0.98
3.60
3.80
1.80
19:00
Polonia Bytom Polonia Bytom
Lech II Poznan Lech II Poznan
0.82
-3/4
1.02
1.01
3
0.81
1.61
4.05
4.30
19:00
Sandecja Nowy Sacz Sandecja Nowy Sacz
Kotwica Kolobrzeg Kotwica Kolobrzeg
0.95
+1/2
0.85
0.88
2 1/2
0.93
3.40
3.20
2.00
19:00
OKS Stomil Olsztyn OKS Stomil Olsztyn
Radunia Stezyca Radunia Stezyca
1.04
-1/2
0.80
0.81
2 1/2
1.01
2.03
3.55
3.10
19:00
Stal Stalowa Wola Stal Stalowa Wola
Zaglebie Lubin B Zaglebie Lubin B
1.03
-1 1/4
0.81
0.87
2 3/4
0.95
1.43
4.35
5.70
19:00
Wisla Pulawy Wisla Pulawy
Pogon Siedlce Pogon Siedlce
0.81
+1/4
1.03
0.90
2 1/2
0.92
2.70
3.45
2.27
04:30
Parana PR Parana PR
EC Laranja Mecanica EC Laranja Mecanica
1.25
4.50
10.00
16:30
Kuala Lumpur Kuala Lumpur
Johor Darul Takzim Johor Darul Takzim
10.50
7.50
1.14
19:15
Sabah Sabah
Kuching FA Kuching FA
1.17
7.00
10.00
20:00
PDRM PDRM
Pulau Pinang Pulau Pinang
1.67
3.80
4.20
17:00
Glostrup FK Glostrup FK
Gorslev IF Gorslev IF
0.88
-3/4
0.93
0.85
2 3/4
0.95
1.65
3.75
4.20
18:00
Karlslunde IF Karlslunde IF
Bronshoj Bronshoj
5.25
4.00
1.50
18:00
Odder IGF Odder IGF
B 1909 Odense B 1909 Odense
1.00
-1 1/2
0.80
0.98
3 1/4
0.83
1.38
4.50
5.75
18:00
Tarup Paarup IF Tarup Paarup IF
AaB 2 AaB 2
1.80
4.00
3.25
18:00
B 1913 Odense B 1913 Odense
Varde Varde
1.75
4.00
3.50
18:00
Frederikssund IK Frederikssund IK
Allerod Allerod
0.93
-1
0.88
0.80
3 1/4
1.00
1.55
3.80
4.75
18:30
Kjellerup Kjellerup
Marienlyst Marienlyst
5.50
4.33
1.44
18:30
Norresundby Norresundby
OKS OKS
2.70
3.60
2.20
19:00
Herlev IF Herlev IF
B 73 Slagelse B 73 Slagelse
1.75
3.60
3.90
19:00
AB Tarnby AB Tarnby
Ringsted Ringsted
2.80
3.60
2.10
19:00
Fjordager IF Fjordager IF
Vinder Vatanspor-VRI Vinder Vatanspor-VRI
3.80
3.75
1.71
19:00
Greve Fodbold Greve Fodbold
Ledoje-Smorum Fodbold Ledoje-Smorum Fodbold
2.35
3.80
2.35
21:00
Skjold Skjold
Tarnby FF Tarnby FF
2.50
3.75
2.30
21:00
Hedensted Hedensted
Ringkobing Ringkobing
2.75
3.60
2.10
12:00
Geoje Citizen Geoje Citizen
Chungju Citizen Chungju Citizen
2.00
3.60
3.00
12:00
Sejong Vanesse FC Sejong Vanesse FC
Seoul United Seoul United
2.63
3.75
2.15
15:00
Dangjin Citizen Dangjin Citizen
Jinju Citizen Jinju Citizen
2.40
3.60
2.40
19:00
Bali United Bali United
Pusamania Borneo FC Pusamania Borneo FC
0.96
-1/4
0.80
0.89
2 3/4
0.87
2.16
3.25
2.87
15:15
Capalaba (w) Capalaba (w)
Virginia United SC (w) Virginia United SC (w)
0.98
-0
0.83
0.85
4 1/2
0.95
2.40
4.00
2.25
16:00
Queensland Lions(w) Queensland Lions(w)
Souths United SC (w) Souths United SC (w)
0.81
-1 3/4
0.91
0.85
4
0.87
1.23
5.50
6.50
2 - 0
Trực tiếp
York 9 FC York 9 FC
HFX Wanderers FC HFX Wanderers FC
0.77
+1/4
1.03
0.86
3 1/4
0.94
1.10
5.90
23.00
02:00
Atletico Ottawa Atletico Ottawa
Forge FC Forge FC
0.76
-0
1.00
0.75
2 1/4
1.01
2.33
3.20
2.64
05:00
Vancouver FC Vancouver FC
Pacific FC Pacific FC
0.93
+1/4
0.83
0.77
2 1/2
0.99
3.10
3.35
2.01
17:00
Marupe Marupe
Olaine Olaine
2.10
3.75
2.70
19:00
Rezekne/BJSS Rezekne/BJSS
FK Smiltene BJSS FK Smiltene BJSS
2.20
3.60
2.60
21:00
JDFS Alberts JDFS Alberts
Saldus SS/Leevon Saldus SS/Leevon
2.40
3.50
2.40
22:30
NK Jarun NK Jarun
NK Croatia Zmijavci NK Croatia Zmijavci
2.10
3.25
3.00
22:30
HNK Sibenik HNK Sibenik
NK Dubrava Zagreb NK Dubrava Zagreb
1.17
7.00
9.00
22:30
NK Dugopolje NK Dugopolje
NK Orijent Rijeka NK Orijent Rijeka
2.70
3.10
2.40
2 - 0
Trực tiếp
New England Mutiny (w) New England Mutiny (w)
Sporting CT Middletown (nữ) Sporting CT Middletown (nữ)
0.95
-1/4
0.85
0.77
4 1/4
1.02
1.11
8.00
12.00
0 - 0
Trực tiếp
St Croix SC (nữ) St Croix SC (nữ)
Salvo SC(w) Salvo SC(w)
1.00
+2
0.80
1.00
3 1/2
0.80
8.50
7.50
1.17
22:59
Partizan Belgrade Partizan Belgrade
Radnicki 1923 Kragujevac Radnicki 1923 Kragujevac
1.16
-1
0.62
0.86
3 1/4
0.90
2.05
4.50
2.45
00:00
Vojvodina Novi Sad Vojvodina Novi Sad
Mladost Lucani Mladost Lucani
0.70
-1 1/2
1.06
0.86
3
0.90
1.17
6.00
13.00
00:00
Crvena Zvezda Crvena Zvezda
Cukaricki Stankom Cukaricki Stankom
0.80
-1 1/2
0.96
0.96
3 1/2
0.80
1.30
6.00
5.50
12:00
Croydon Kings Croydon Kings
Adelaide Raiders SC Adelaide Raiders SC
0.88
-0
0.88
0.83
3 1/4
0.93
2.38
3.55
2.38
12:30
Para Hills Knlghts SC Para Hills Knlghts SC
Modbury Jets Modbury Jets
0.74
+3/4
1.02
0.74
3 1/4
1.02
3.30
3.80
1.80
12:30
Campbelltown City SC Campbelltown City SC
Adelaide United FC (Youth) Adelaide United FC (Youth)
0.99
-1
0.77
0.88
3 1/2
0.88
1.58
3.95
4.20
14:30
Metrostars SC Metrostars SC
White City Woodville White City Woodville
0.81
-1 3/4
0.95
0.75
3 3/4
1.01
1.23
5.60
7.90
15:30
Adelaide Olympic Adelaide Olympic
Adelaide Comets FC Adelaide Comets FC
0.75
+1 1/4
1.01
0.94
3 1/4
0.82
5.00
4.20
1.46
22:00
Kozarmisleny SE Kozarmisleny SE
Nyiregyhaza Nyiregyhaza
1.00
+1/2
0.80
0.95
2 3/4
0.85
4.00
3.50
1.73
12:00
Fremantle City U20 Fremantle City U20
Pires U20 Pires U20
9.00
7.00
1.17
12:00
FloreatAthena U20 FloreatAthena U20
Olympic Kingsway U20 Olympic Kingsway U20
4.50
4.50
1.50
12:00
Perth RedStar FC U20 Perth RedStar FC U20
Western Knights U20 Western Knights U20
1.80
4.00
3.25
12:00
Inglewood United U20 Inglewood United U20
Bayswater U20 Bayswater U20
3.25
3.80
1.83
12:00
Balcatta U20 Balcatta U20
Armadale SC U20 Armadale SC U20
3.25
4.00
1.80
1 - 1
Trực tiếp
Hartford Athletic Hartford Athletic
Monterey Bay FC Monterey Bay FC
1.04
-1/2
0.80
0.83
4
0.99
3.35
3.50
1.87
07:30
Tulsa Roughneck Tulsa Roughneck
Oakland Roots Oakland Roots
0.96
-1/4
0.84
0.88
2 3/4
0.92
2.14
3.25
2.91
03:00
Rhode Island Rhode Island
Louisville City FC Louisville City FC
0.74
+1/2
1.02
1.02
3
0.74
3.05
3.35
2.02
06:00
Indy Eleven Indy Eleven
Phoenix Rising FC Phoenix Rising FC
0.84
-1/4
0.92
0.87
2 3/4
0.89
2.01
3.40
3.00
06:00
Miami FC Miami FC
North Carolina North Carolina
1.04
+1/2
0.72
0.94
3
0.82
3.85
3.60
1.72
06:30
Tampa Bay Rowdies Tampa Bay Rowdies
Las Vegas Lights Las Vegas Lights
0.71
-1 1/4
1.05
0.69
3
1.07
1.33
4.75
6.40
07:30
Memphis 901 Memphis 901
Pittsburgh Riverhounds Pittsburgh Riverhounds
1.00
-1/4
0.76
0.93
2 1/2
0.83
2.22
3.20
2.79
08:00
New Mexico United New Mexico United
San Antonio San Antonio
0.97
-1/4
0.79
0.73
2 1/2
1.03
2.16
3.35
2.78
09:00
Orange County Blues FC Orange County Blues FC
Loudoun United Loudoun United
0.82
-1/2
0.94
0.85
2 1/2
0.91
1.82
3.40
3.60
09:00
Sacramento Republic FC Sacramento Republic FC
Birmingham Legion Birmingham Legion
0.80
-3/4
0.96
0.88
2 1/2
0.88
1.63
3.60
4.35
22:59
Barcelona (w) Barcelona (w)
Lyon (w) Lyon (w)
0.89
-1 1/4
0.87
0.86
3
0.90
1.40
4.45
5.40
01:00
Realidade Jovem/SP (nữ) Realidade Jovem/SP (nữ)
Pinda SC (nữ) Pinda SC (nữ)
2.00
3.60
3.00
22:59
Yeni Orduspor Yeni Orduspor
Elazigspor Elazigspor
2.20
3.10
3.00
0 - 0
Trực tiếp
Atletico Huila Atletico Huila
Orsomarso Orsomarso
0.95
-3/4
0.89
0.70
1
1.13
1.69
2.52
7.60
08:10
Real Cartagena Real Cartagena
Tigres Zipaquira Tigres Zipaquira
0.90
-1
0.94
1.01
2 1/2
0.81
1.45
3.75
6.10
20:00
KI Klaksvik II KI Klaksvik II
TB/FCS/Royn TB/FCS/Royn
2.75
3.25
2.25
14:00
Murdoch University Murdoch University
Joondalup United Joondalup United
1.50
4.20
4.75
14:00
Subiaco AFC Subiaco AFC
Gosnells City Gosnells City
1.29
5.50
6.50
14:00
Willip Willip
Rocking ham City Rocking ham City
1.80
4.00
3.25
14:00
Cockburn City Cockburn City
Sorrento F.C. Sorrento F.C.
17.00
12.00
1.08
14:00
UWA-Nedlands FC UWA-Nedlands FC
Mandurah City Mandurah City
1.80
4.00
3.25
17:00
Kingsley Westside Kingsley Westside
Dianella White Eagles Dianella White Eagles
15.00
8.00
1.13
17:00
UD Santarem UD Santarem
Lusitania Angra Heroismo Lusitania Angra Heroismo
2.30
3.20
2.75
21:30
Limianos Limianos
Amarante Amarante
2.30
3.25
2.70
21:30
S. Joao Ver S. Joao Ver
Pevidem SC Pevidem SC
1.18
5.75
12.00
21:30
Vitoria Setubal Vitoria Setubal
Mokala Pancheners Mokala Pancheners
1.44
3.75
6.50
12:00
Omiya Ardija (nữ) Omiya Ardija (nữ)
INAC (w) INAC (w)
0.84
+1 1/4
0.90
1.01
2 3/4
0.73
5.90
4.15
1.42
12:00
Nagano Parceiro (w) Nagano Parceiro (w)
Nojima Stella (w) Nojima Stella (w)
0.76
-1/4
0.98
0.69
2
1.05
1.96
3.15
3.45
12:00
Hiroshima Sanfrecce (nữ) Hiroshima Sanfrecce (nữ)
Cerezo Osaka Sakai  (w) Cerezo Osaka Sakai (w)
0.78
-1/4
0.96
0.96
2 1/4
0.78
1.99
3.15
3.45
12:00
Urawa Red Diamonds (w) Urawa Red Diamonds (w)
NTV Beleza (w) NTV Beleza (w)
0.86
-1/4
0.88
0.74
2 1/2
1.00
2.04
3.45
2.96
12:00
JEF United Ichihara Chiba (w) JEF United Ichihara Chiba (w)
AS Elfen Sayama (w) AS Elfen Sayama (w)
0.67
-0
1.07
0.78
2
0.96
2.27
3.05
2.84
12:00
Vegalta Sendai (w) Vegalta Sendai (w)
Albirex Niigata (w) Albirex Niigata (w)
0.72
+1/2
1.02
1.00
2 1/4
0.74
3.25
3.15
2.02
05:00
Deportivo Pereira Deportivo Pereira
Millonarios Millonarios
0.82
-0
0.98
0.89
2
0.89
2.48
2.90
2.69
07:30
Atletico Junior Barranquilla Atletico Junior Barranquilla
Atletico Bucaramanga Atletico Bucaramanga
0.94
-3/4
0.86
0.96
2 1/2
0.82
1.68
3.60
4.05
21:00
HJK Helsinki HJK Helsinki
Ilves Tampere Ilves Tampere
0.90
-1/4
0.99
0.91
2 3/4
0.96
2.13
3.55
3.05
0 - 0
Trực tiếp
SV Estrella SV Estrella
SV Britannia SV Britannia
0.90
+1 3/4
0.90
0.95
4
0.85
11.00
8.00
1.13
12:30
Adelaide Victory Adelaide Victory
Adelaide Blue Eagles Adelaide Blue Eagles
0.72
+1 1/2
1.04
1.07
3 1/2
0.69
6.10
4.80
1.34
12:30
Fulham United FC Fulham United FC
Western Strikers SC Western Strikers SC
1.05
-1/2
0.71
1.02
3
0.74
2.05
3.50
2.88
12:30
Playford City Patriots Playford City Patriots
Adelaide Cobras FC Adelaide Cobras FC
0.67
-3/4
1.09
0.76
3 1/4
1.00
1.57
4.15
4.25
12:30
Sturt Lions Sturt Lions
Cumberland United FC Cumberland United FC
0.84
+1/4
0.92
0.95
3
0.81
2.94
3.40
2.10
13:00
Adelaide Vipers Adelaide Vipers
Salisbury United Salisbury United
0.88
+1/4
0.88
0.84
3
0.92
2.93
3.55
2.04
14:30
West Adelaide SC West Adelaide SC
West Torrens Birkalla West Torrens Birkalla
0.91
-1/4
0.85
0.84
3
0.92
2.10
3.70
2.75
13:30
Sutherland Sharks Sutherland Sharks
Western Sydney Wanderers AM Western Sydney Wanderers AM
0.79
+1
0.97
0.87
3 1/2
0.89
3.90
4.15
1.60
14:30
A.P.I.A. Leichhardt Tigers A.P.I.A. Leichhardt Tigers
Blacktown City Demons Blacktown City Demons
0.88
-1/4
0.88
0.98
3 1/2
0.78
2.07
3.65
2.76
16:00
Hills Brumbies Hills Brumbies
Sydney Olympic Sydney Olympic
0.93
+1 1/4
0.83
0.82
3 1/2
0.94
5.70
4.65
1.37
16:00
St George Saints St George Saints
Manly United Manly United
1.03
-1/4
0.73
0.96
3 1/4
0.80
2.26
3.50
2.57
12:00
Sydney United Sydney United
Central Coast Mariners (Youth) Central Coast Mariners (Youth)
0.78
-1 1/2
0.98
0.86
3 1/2
0.90
1.33
5.25
5.50
12:00
Wollongong Wolves Wollongong Wolves
Marconi Stallions Marconi Stallions
0.71
+1/4
1.05
0.88
3 1/4
0.88
2.45
4.33
2.15
12:00
Rockdale City Suns Rockdale City Suns
St George City FA St George City FA
0.95
-1
0.81
0.86
3 1/2
0.90
1.57
4.33
4.10
22:30
First Wien 1894 First Wien 1894
SKU Amstetten SKU Amstetten
0.78
-3/4
1.08
0.92
3 1/4
0.92
1.59
3.95
4.25
22:30
Grazer AK Grazer AK
Kapfenberg Kapfenberg
0.87
-1
0.99
0.72
3
1.13
1.51
4.10
4.60
22:30
SV Horn SV Horn
St.Polten St.Polten
0.93
+1/4
0.93
0.79
2 3/4
1.05
2.91
3.50
2.05
22:30
Leoben Leoben
Sturm Graz (Youth) Sturm Graz (Youth)
1.07
-1 1/2
0.79
0.86
3 1/2
0.98
1.40
4.50
5.30
22:30
FC Liefering FC Liefering
Lafnitz Lafnitz
0.87
-3/4
0.99
0.86
3 1/2
0.98
1.66
3.90
3.85
22:30
SV Ried SV Ried
FC Dornbirn 1913 FC Dornbirn 1913
1.07
-1 1/2
0.79
0.98
3 1/2
0.86
1.39
4.45
5.60
22:30
SV Stripfing Weiden SV Stripfing Weiden
FAC Team Fur Wien FAC Team Fur Wien
0.90
-1/4
0.96
0.78
2 3/4
1.06
2.01
3.55
2.90
22:30
SC Bregenz SC Bregenz
Trenkwalder Admira Wacker Trenkwalder Admira Wacker
0.72
+1/4
1.16
0.78
2 1/2
1.06
2.40
3.35
2.33
02:00
Atletico Nacional Medellin (w) Atletico Nacional Medellin (w)
Llaneros (w) Llaneros (w)
1.25
4.75
10.00
03:30
Cucuta Deportivo (w) Cucuta Deportivo (w)
America de Cali (w) America de Cali (w)
12.00
5.00
1.20
03:30
CD Real Santander (w) CD Real Santander (w)
Millonarios (w) Millonarios (w)
6.00
4.75
1.36
11:30
APIA Leichhardt Tigers U20 APIA Leichhardt Tigers U20
Blacktown City FC U20 Blacktown City FC U20
2.20
3.60
2.63
12:00
UNSW FC U20 UNSW FC U20
Nepean FC U20 Nepean FC U20
1.10
9.00
15.00
14:00
Canterbury Bankstown U20 Canterbury Bankstown U20
SD Raiders U20 SD Raiders U20
5.00
5.00
1.40
14:00
Bonnyrigg White Eagles U20 Bonnyrigg White Eagles U20
Mt Druitt Town Rangers U20 Mt Druitt Town Rangers U20
1.80
4.00
3.25
14:00
St.George Saints U20 St.George Saints U20
Manly United U20 Manly United U20
3.80
4.33
1.62
14:00
Hills Brumbies U20 Hills Brumbies U20
Sydney Olympic U20 Sydney Olympic U20
2.10
3.75
2.70
14:00
Inter Lions U20 Inter Lions U20
Bankstown City Lions U20 Bankstown City Lions U20
1.73
4.00
3.50
15:30
Hakoah Sydney City East U20 Hakoah Sydney City East U20
Dunbar Rovers FC U20 Dunbar Rovers FC U20
2.70
3.75
2.10
16:00
Rydalmere Lions FCU20 Rydalmere Lions FCU20
Northern Tigers U20 Northern Tigers U20
2.10
3.75
2.70
16:00
Dulwich Hill U20 Dulwich Hill U20
Blacktown Spartans U20 Blacktown Spartans U20
1.91
3.60
3.20
15:30
Crotone U19 Crotone U19
Alessandria U19 Alessandria U19
2.00
3.75
2.88
18:00
Kolding BK (w) Kolding BK (w)
HB Koge (w) HB Koge (w)
7.00
4.20
1.40
20:30
Nordsjaelland (w) Nordsjaelland (w)
Fortuna Hjorring (w) Fortuna Hjorring (w)
1.80
3.40
4.00
21:00
Odense BK (w) Odense BK (w)
Naestved HG (nữ) Naestved HG (nữ)
1.09
9.00
21.00
00:30
Panathinaikos Panathinaikos
Aris Thessaloniki Aris Thessaloniki
0.79
-3/4
1.07
0.81
2 1/4
1.03
1.62
3.70
5.20
01:30
Nacional AC MG Nacional AC MG
Tupi Juiz de Fora MG Tupi Juiz de Fora MG
1.75
3.20
4.33
02:00
Caldense MG Caldense MG
Varginha EC Varginha EC
2.05
3.10
3.30
03:30
Democrata SL/MG Democrata SL/MG
Betim FC Betim FC
1.91
3.00
4.00
22:00
Universidad de Concepcion (w) Universidad de Concepcion (w)
Universidad de Chile (w) Universidad de Chile (w)
21.00
8.00
1.10
07:10
Excursionistas Excursionistas
Ferrocarril Midland Ferrocarril Midland
1.07
-1/2
0.69
1.14
2 1/4
0.63
2.07
2.90
3.40
01:30
Deportivo Laferrere Deportivo Laferrere
Villa Dalmine Villa Dalmine
0.93
-1/4
0.83
0.94
2
0.82
2.16
2.94
3.20
01:30
UAI Urquiza UAI Urquiza
Deportivo Armenio Deportivo Armenio
0.76
+1/4
1.00
0.96
2
0.80
3.05
2.92
2.25
01:30
Villa San Carlos Villa San Carlos
Sportivo Italiano Sportivo Italiano
0.62
-0
1.16
0.95
2
0.81
2.23
2.93
3.00
01:30
Club Atletico Acassuso Club Atletico Acassuso
CA Fenix Pilar CA Fenix Pilar
0.83
-1/4
0.93
0.96
2
0.80
2.05
2.96
3.30
01:30
Deportivo Merlo Deportivo Merlo
Canuelas FC Canuelas FC
0.98
-1/2
0.78
0.98
2
0.78
1.98
3.00
3.55
01:30
Flandria Flandria
Argentino de Merlo Argentino de Merlo
0.95
-1/4
0.81
0.95
2
0.81
2.19
2.93
3.15
20:00
Metta/LU Riga Metta/LU Riga
Grobina Grobina
0.91
-1/4
0.83
0.90
2 1/2
0.84
2.11
3.30
2.95
22:00
Tukums-2000 Tukums-2000
Rigas Futbola skola Rigas Futbola skola
1.06
+2 1/2
0.68
0.53
3 1/4
1.26
15.00
10.00
1.05
2 - 0
Trực tiếp
Orlando Pride (w)