Bản quyền ©2023 | Tapchithethao.co
© Chỉ được phát hành lại thông tin khi có sự đồng ý bằng văn bản của Tapchithethao.co
Địa chỉ : 36 Trần Phú, Khâm Thiên, Quận Ba Đình, Hà Nội, Việt Nam.
Liên hệ: Telegram:
Đối tác: Nhà cái uy tín bongdanet
việt nam Từ 01/09/2023 Tapchithethao.tv đổi sang tên miền tapchithethao.co

Tapchithethao - Câu lạc bộ bóng đá FC Nacional Asuncion

Quốc tịch: PARA
Thành lập:
Sân nhà: Arsenio Erico
Sức chứa: 0
Địa chỉ: Cerro León y Paraguarí
Huấn luận viên: Daniel Raschle

Ngày giờ

Trận Đấu

Chủ Tỉ lệ Khách
Copa Sudamericana BXH | KQBD
Ngày 25/04

03:00 25/04

FC Nacional Asuncion FC Nacional Asuncion
Racing Club Montevideo Racing Club Montevideo
Cúp Quốc Gia Paraguay KQBD
Ngày 15/11

06:00 15/11

FC Nacional Asuncion FC Nacional Asuncion
Sportivo Ameliano Sportivo Ameliano
VĐQG Paraguay BXH | KQBD
Ngày 18/04

06:00 18/04

FC Nacional Asuncion FC Nacional Asuncion
Libertad Libertad
Ngày 22/04

07:00 22/04

FC Nacional Asuncion FC Nacional Asuncion
Olimpia Asuncion Olimpia Asuncion
Ngày 27/04

05:00 27/04

Guarani CA Guarani CA
FC Nacional Asuncion FC Nacional Asuncion
Giờ Trận Đấu Tỉ lệ Tài xỉu 1x2
* vui lòng kéo ngang để xem thêm các chỉ số khác.
02:00
Bayern Munchen Bayern Munchen
Arsenal Arsenal
0.88
-0
1.05
0.85
2 3/4
1.05
2.49
3.65
2.67
02:00
Manchester City Manchester City
Real Madrid Real Madrid
1.03
-1
0.90
1.06
3 1/4
0.84
1.62
4.55
4.70
20:00
Uzbekistan U23 Uzbekistan U23
Malaysia U23 Malaysia U23
0.84
-1 3/4
1.00
0.82
2 1/2
1.00
1.15
5.90
12.00
22:30
Vietnam U23 Vietnam U23
Kuwait U23 Kuwait U23
0.83
-0
1.01
0.98
2
0.84
2.46
2.91
2.70
17:00
Ulsan Hyundai FC Ulsan Hyundai FC
Yokohama Marinos Yokohama Marinos
0.93
-1/4
0.99
1.08
3
0.82
2.25
3.75
2.96
19:00
FC Abdish-Ata Kant FC Abdish-Ata Kant
Central Coast Mariners Central Coast Mariners
0.92
+1
0.92
0.81
3
1.01
4.55
3.95
1.54
02:00
Dundee Dundee
Glasgow Rangers Glasgow Rangers
0.88
+1 3/4
1.04
1.04
3 1/4
0.86
8.60
5.50
1.29
22:59
Molde Molde
Odd Grenland Odd Grenland
1.00
-1 1/2
0.92
0.96
3
0.94
1.35
5.30
8.10
22:59
Brann Brann
Ham-Kam Ham-Kam
1.00
-1 3/4
0.92
1.04
3 1/4
0.86
1.28
6.10
9.70
22:00
Dinamo Zagreb Dinamo Zagreb
NK Varteks Varazdin NK Varteks Varazdin
0.93
-2
0.93
0.82
3
1.02
1.14
6.40
12.00
23:30
NK Olimpija Ljubljana NK Olimpija Ljubljana
Maribor Maribor
0.77
-0
1.07
0.85
2 3/4
0.97
2.24
3.40
2.63
05:00
Gremio (RS) Gremio (RS)
Atletico Paranaense Atletico Paranaense
1.02
-1/4
0.90
0.83
2 1/4
1.07
2.36
3.25
2.86
05:00
Bragantino Bragantino
Vasco da Gama Vasco da Gama
0.93
-1/2
0.99
0.88
2 1/4
1.02
1.93
3.35
3.75
06:00
Juventude Juventude
Corinthians Paulista (SP) Corinthians Paulista (SP)
1.13
-0
0.80
1.17
2
0.75
3.00
2.83
2.53
06:00
Atletico Mineiro Atletico Mineiro
Criciuma Criciuma
0.94
-1 1/4
0.98
0.94
2 1/2
0.96
1.39
4.45
7.40
06:00
Palmeiras Palmeiras
Internacional RS Internacional RS
0.96
-3/4
0.96
1.03
2 1/4
0.87
1.73
3.45
4.75
06:00
Fortaleza Fortaleza
Cruzeiro (MG) Cruzeiro (MG)
0.88
-1/2
1.04
1.09
2 1/4
0.81
1.88
3.25
4.15
07:30
Flamengo Flamengo
Sao Paulo Sao Paulo
1.13
-1
0.80
1.06
2 1/2
0.84
1.57
3.80
5.60
02:30
Palestino Palestino
Huachipato Huachipato
1.06
-1/4
0.84
0.99
2 1/2
0.89
2.29
3.25
2.82
05:30
Rosario Central Rosario Central
Deportivo Riestra Deportivo Riestra
0.86
-1/2
1.06
0.93
2
0.97
1.86
3.20
4.40
21:00
Banni Yas Banni Yas
Al-Sharjah Al-Sharjah
0.78
+1
1.11
1.13
3 1/2
0.74
4.10
3.80
1.62
23:30
Al Nasr Dubai Al Nasr Dubai
Al Ahli(UAE) Al Ahli(UAE)
1.07
+1/2
0.81
1.02
3
0.84
3.50
3.55
1.81
0 - 0
Trực tiếp
Pusamania Borneo FC Pusamania Borneo FC
Madura United Madura United
0.94
-1/4
0.90
1.03
2
0.79
2.23
2.91
3.05
04:00
Uruguay (w) U20 Uruguay (w) U20
Peru (w) U20 Peru (w) U20
0.79
-1
1.01
0.90
2 3/4
0.90
1.45
4.00
5.60
06:30
Argentina (w) U20 Argentina (w) U20
Ecuador (w) U20 Ecuador (w) U20
0.89
-1
0.89
0.81
3
0.97
1.51
4.10
4.60
17:30
Peninsula Power (w) Peninsula Power (w)
Eastern Suburbs SC (w) Eastern Suburbs SC (w)
0.89
+1 1/2
0.87
0.76
3 1/2
1.00
6.70
4.85
1.31
22:59
CSKA Sofia CSKA Sofia
Botev Plovdiv Botev Plovdiv
0.78
-3/4
1.06
0.79
2 1/4
1.03
1.57
3.55
5.00
06:00
Hartford Athletic Hartford Athletic
New York City Team B New York City Team B
1.73
3.50
4.00
06:00
North Carolina North Carolina
Carolina Core Carolina Core
1.50
4.00
5.00
06:00
Richmond Kickers Richmond Kickers
Loudoun United Loudoun United
3.75
3.75
1.73
06:30
Miami FC Miami FC
Tormenta FC Tormenta FC
1.75
3.60
3.75
07:00
Birmingham Legion Birmingham Legion
Chattanooga Red Wolves Chattanooga Red Wolves
1.50
4.00
5.00
07:00
Chicago flame B Chicago flame B
Indy Eleven Indy Eleven
2.70
3.75
2.10
07:00
Tulsa Roughneck Tulsa Roughneck
Northern Colorado Northern Colorado
1.67
3.75
4.00
07:00
Omaha Omaha
El Paso Locomotive FC El Paso Locomotive FC
2.70
3.50
2.20
09:30
Monterey Bay FC Monterey Bay FC
Irvine Zeta Irvine Zeta
1.40
4.33
6.00
09:30
Las Vegas Lights Las Vegas Lights
Spokane Velocity Spokane Velocity
1.67
3.75
4.00
04:00
Aguilas Doradas Aguilas Doradas
Alianza Petrolera Alianza Petrolera
0.83
-3/4
1.01
1.00
2 1/4
0.82
1.73
3.35
4.10
06:10
Millonarios Millonarios
Atletico Junior Barranquilla Atletico Junior Barranquilla
0.81
-1/2
1.03
0.91
2 1/4
0.91
1.81
3.35
3.70
08:20
Atletico Nacional Medellin Atletico Nacional Medellin
Deportivo Pereira Deportivo Pereira
0.76
-1/2
1.08
0.94
2 1/4
0.88
1.76
3.40
3.85
02:00
San Antonio(ECU) San Antonio(ECU)
9 de Octubre 9 de Octubre
0.83
-0
1.01
1.05
2 1/4
0.77
2.40
3.10
2.63
03:00
Chacaritas SC Chacaritas SC
CD Independiente Juniors CD Independiente Juniors
1.14
-1/4
0.71
0.77
2
1.05
2.41
2.97
2.72
03:00
Gualaceo SC Gualaceo SC
Leones del Norte Leones del Norte
0.78
-1/2
1.06
0.99
2 1/4
0.83
1.77
3.25
4.05
01:00
Chelsea FC (w) Chelsea FC (w)
Aston Villa (w) Aston Villa (w)
0.65
-2
1.12
0.90
3 1/2
0.86
1.12
7.30
12.00
21:30
FK Auda Riga FK Auda Riga
BFC Daugavpils BFC Daugavpils
0.84
-3/4
1.00
0.96
2 1/4
0.86
1.61
3.55
4.55
23:30
Rigas Futbola skola Rigas Futbola skola
Metta/LU Riga Metta/LU Riga
0.94
-2
0.90
1.02
3 1/2
0.80
1.17
6.10
10.00
21:00
Al Bataeh U21 Al Bataeh U21
Ajman Club U21 Ajman Club U21
0.85
+1/4
0.95
1.02
2 3/4
0.78
2.93
3.30
2.12
21:00
Khor Fakkan U21 Khor Fakkan U21
Al-Jazira(UAE) U21 Al-Jazira(UAE) U21
1.00
+3/4
0.80
0.92
3
0.88
4.15
3.75
1.63
21:00
Doma United Doma United
Remo Stars Remo Stars
0.76
-1/4
0.96
0.91
1 3/4
0.81
2.03
2.73
3.45
02:15
FC Porto FC Porto
Vitoria Guimaraes Vitoria Guimaraes
1.08
-1 1/4
0.84
1.02
2 3/4
0.88
1.45
4.35
6.30
09:00
C.S.D. Comunicaciones C.S.D. Comunicaciones
CSD Municipal CSD Municipal
2.20
3.20
3.00
01:00
HK Kopavogur  (w) HK Kopavogur (w)
Fram Reykjavik  (w) Fram Reykjavik (w)
0.81
-1/4
0.97
0.89
3 3/4
0.89
1.99
4.00
2.70
02:00
Afturelding (w) Afturelding (w)
Grindavik (w) Grindavik (w)
0.80
-1 1/4
0.98
0.83
3 3/4
0.95
1.38
5.00
5.10
02:00
Grotta (w) Grotta (w)
IA Akranes (w) IA Akranes (w)
0.99
-0
0.79
0.86
3 1/2
0.92
2.43
3.95
2.19
04:30
Cumbaya FC Cumbaya FC
Libertad FC Libertad FC
1.09
-1/4
0.75
0.93
2 1/4
0.89
2.29
3.15
2.74
07:00
Tecnico Universitario Tecnico Universitario
Deportivo Cuenca Deportivo Cuenca
1.06
-1/2
0.78
0.93
2 1/4
0.89
2.06
3.25
3.10
22:30
Muaidar SC Muaidar SC
Al Duhail Al Duhail
0.77
+3/4
1.12
1.02
3 1/4
0.84
3.35
3.50
1.83
00:30
Al-Ahli Doha Al-Ahli Doha
Al-Sadd Al-Sadd
0.86
+2
1.02
1.02
4
0.84
7.50
5.80
1.22
00:30
Qatar SC Qatar SC
Al Rayyan Al Rayyan
0.96
+1/2
0.92
0.82
3
1.04
3.10
3.60
1.92
00:30
Pontardawe Town Pontardawe Town
Cambrian   Clydach Cambrian Clydach
0.71
-0
1.07
0.85
3 1/2
0.93
2.15
4.00
2.48
01:30
Cwmbran Celtic Cwmbran Celtic
Trefelin Trefelin
0.85
-1/4
0.95
0.98
3 3/4
0.83
2.10
3.75
2.75
22:30
VG 62 VG 62
Jazz Pori Jazz Pori
0.85
+3 1/2
0.95
0.78
4 1/2
1.03
26.00
12.00
1.06
22:59
JS Hercules JS Hercules
OLS Oulu OLS Oulu
0.80
+2
1.00
0.78
3
1.03
12.00
5.25
1.20
22:59
Tampere United Tampere United
Inter Turku II Inter Turku II
0.92
-3/4
0.86
0.81
3
0.97
1.71
3.75
3.70
22:59
FC Paradiso FC Paradiso
Young Boys U21 Young Boys U21
1.01
-3/4
0.83
1.07
2 3/4
0.75
1.72
3.35
4.15
00:30
Bavois Bavois
FC Luzern U21 FC Luzern U21
0.92
-1/4
0.86
0.87
3
0.91
2.12
3.55
2.74
00:30
SC Cham SC Cham
Breitenrain Breitenrain
0.81
-1/2
0.97
1.02
3 1/4
0.76
1.80
3.85
3.25
00:45
Delemont Delemont
Biel Bienne Biel Bienne
0.83
+1/2
0.95
0.81
3
0.97
2.98
3.70
1.94
01:00
Bulle Bulle
Zurich B team Zurich B team
0.83
+1/4
0.95
0.95
3 1/4
0.83
2.60
3.80
2.12
01:00
Etoile Carouge Etoile Carouge
Basuli B team Basuli B team
0.83
-1
0.95
0.89
3 1/4
0.89
1.46
4.45
4.80
01:30
Servette U21 Servette U21
Lugano U21 Lugano U21
2.60
3.25
2.38
04:00
Marathon Marathon
CD Olimpia CD Olimpia
0.76
+1/4
1.00
0.91
2 1/2
0.85
2.79
3.20
2.22
06:00
Vila Nova Vila Nova
Cuiaba Cuiaba
1.04
-0
0.86
0.91
2
0.97
2.71
3.10
2.47
20:00
Al-Zlfe Al-Zlfe
Al-Draih Al-Draih
0.92
-1/4
0.88
0.97
2 1/4
0.83
2.10
3.15
3.05
22:59
Qalali Qalali
Buri Buri
3.00
3.10
2.20
22:59
Isa Town Isa Town
Al-Ittifaq Al-Ittifaq
2.50
3.40
2.40
22:59
Al-Tadhmon Al-Tadhmon
Al-Ittihad(BHR) Al-Ittihad(BHR)
8.00
4.50
1.30
22:59
Sport Podbrezova Sport Podbrezova
Spartak Trnava Spartak Trnava
0.87
-0
0.97
1.13
2 1/2
0.70
2.43
3.15
2.56
00:30
Supersport United Supersport United
Polokwane City FC Polokwane City FC
0.90
-1/2
0.94
0.86
2
0.96
1.88
3.15
3.70
00:30
Sekhukhune United Sekhukhune United
Stellenbosch FC Stellenbosch FC
0.97
-0
0.87
1.00
2
0.82
2.68
2.82
2.55
22:00
Al-Hudod Al-Hudod
Al-Naft Al-Naft
2.50
3.00
2.63
23:05
Al Najma(KSA) Al Najma(KSA)
Al-Orubah Al-Orubah
0.81
+1/4
0.97
0.89
2 1/2
0.89
2.80
3.25
2.19
23:25
Al-Jndal Al-Jndal
Al-Jabalain Al-Jabalain
0.89
-0
0.89
0.89
2 1/2
0.89
2.43
3.35
2.43
00:45
Al Qaisoma Al Qaisoma
Al-Faisaly Harmah Al-Faisaly Harmah
0.76
+1/4
1.02
0.88
2 1/2
0.90
2.55
3.30
2.35
19:00
Biu Chun Rangers Biu Chun Rangers
LeeMan LeeMan
0.98
+1 1/2
0.78
0.89
3 1/2
0.87
7.70
5.10
1.26
01:40
Club Atletico Tigre Club Atletico Tigre
Chacarita juniors Chacarita juniors
0.86
+1/2
0.98
0.72
1 3/4
1.11
1.86
2.85
4.30
00:15
Eimsbutteler TV Eimsbutteler TV
FC Kilia Kiel FC Kilia Kiel
0.79
-1/4
0.95
0.68
3
1.06
1.96
3.55
2.85
02:00
Universitario De Vinto Universitario De Vinto
Nacional Potosi Nacional Potosi
1.00
-1/2
0.86
0.91
2 1/2
0.93
1.99
3.45
3.25
07:00
The Strongest The Strongest
San Jose de Oruro San Jose de Oruro
0.91
-1 3/4
0.95
0.81
3
1.03
1.22
5.70
9.30
01:45
FC Alken (nữ) FC Alken (nữ)
Moldavo (w) Moldavo (w)
3.40
4.00
1.73
21:00
Viktoria FC Szombathely (w) Viktoria FC Szombathely (w)
Szetomeharry (w) Szetomeharry (w)
0.74
-3/4
1.04
0.84
3 1/4
0.94
1.56
4.25
4.10
0 - 1
Trực tiếp
Wellington Phoenix Reserve Wellington Phoenix Reserve
Western Suburbs Western Suburbs
1.04
+1/4
0.80
0.91
1 1/2
0.91
26.00
10.00
1.02
01:00
Atletico Paranaense (Youth) Atletico Paranaense (Youth)
Santos (Youth) Santos (Youth)
0.93
+1/4
0.88
0.83
3 1/4
0.98
2.90
3.60
2.05
01:00
RB Bragantino Youth RB Bragantino Youth
Ceara Youth Ceara Youth
0.88
-3/4
0.93
0.83
2 3/4
0.98
1.65
3.50
4.50
01:00
Fluminense RJ (Youth) Fluminense RJ (Youth)
Goias (Youth) Goias (Youth)
1.00
-1/4
0.80
0.80
2 1/2
1.00
2.20
3.20
2.80
01:15
CR Flamengo (RJ)  (Youth) CR Flamengo (RJ) (Youth)
Palmeiras (Youth) Palmeiras (Youth)
0.88
-0
0.93
0.98
3
0.83
2.40
3.40
2.45
02:00
Corinthians Paulista (Youth) Corinthians Paulista (Youth)
Internacional (RS) Youth Internacional (RS) Youth
0.80
-1/2
1.00
0.90
2 3/4
0.90
1.75
3.60
3.75
02:30
Sao Paulo (Youth) Sao Paulo (Youth)
Botafogo RJ (Youth) Botafogo RJ (Youth)
0.88
-1/2
0.93
0.88
2 3/4
0.93
1.83
3.50
3.50
22:59
JK Tallinna Kalev (w) JK Tallinna Kalev (w)
JK Tabasalu (w) JK Tabasalu (w)
0.95
+3/4
0.85
0.85
3 1/2
0.95
4.33
3.60
1.67
17:30
Gold Coast United Gold Coast United
Rochedale Rovers Rochedale Rovers
1.14
-1 1/2
0.71
0.78
3
1.04
1.38
4.35
6.10
19:30
FC Mynai FC Mynai
Dynamo Kyiv Dynamo Kyiv
1.03
+1 1/2
0.85
0.82
2 3/4
1.04
9.00
5.10
1.26
22:00
PFC Oleksandria PFC Oleksandria
Obolon Kiev Obolon Kiev
1.05
-1/2
0.81
1.02
2
0.82
2.05
2.99
3.35
21:00
FK Buducnost Podgorica FK Buducnost Podgorica
FK Rudar Pljevlja FK Rudar Pljevlja
1.33
4.33
7.50
21:00
Decic Tuzi Decic Tuzi
Jezero Plav Jezero Plav
0.86
-3/4
0.86
0.84
2 1/2
0.88
1.65
3.45
3.90
0 - 1
Trực tiếp
Brisbane Strikers U23 Brisbane Strikers U23
Moreton City Excelsior II U23 Moreton City Excelsior II U23
0.95
-1/4
0.89
1.03
4 1/4
0.79
3.60
4.00
1.69
0 - 0
Trực tiếp
Gold Coast United U23 Gold Coast United U23
Rochedale Rovers U23 Rochedale Rovers U23
0.90
-3/4
0.90
0.91
4 1/4
0.89
1.72
4.15
3.35
11:15
Moreton City Excelsior II U23 Moreton City Excelsior II U23
Lions FC U23 Lions FC U23
1.05
-1/2
0.75
0.95
4
0.85
1.95
3.80
2.90
21:30
SK Prostejov SK Prostejov
Vyskov Vyskov
0.73
+1/4
1.12
0.92
2 3/4
0.90
2.57
3.25
2.31
22:00
Chrudim Chrudim
SK Slovan Varnsdorf SK Slovan Varnsdorf
0.89
-1/2
0.95
0.76
2 1/2
1.06
1.89
3.50
3.30
22:00
Dukla Prague Dukla Prague
Opava Opava
0.93
-3/4
0.91
0.92
2 1/2
0.90
1.70
3.50
3.95
22:00
Sigma Olomouc B Sigma Olomouc B
Slavia Kromeriz Slavia Kromeriz
0.67
-1/2
1.20
1.01
2 1/2
0.81
1.67
3.50
4.25
22:00
Sparta Praha B Sparta Praha B
Marila Pribram Marila Pribram
0.95
-1/4
0.89
0.88
2 3/4
0.94
2.09
3.40
2.86
22:00
FK MAS Taborsko FK MAS Taborsko
Viktoria Zizkov Viktoria Zizkov
0.70
-1/2
1.16
0.99
2 3/4
0.83
1.70
3.65
3.90
22:59
FK Graffin Vlasim FK Graffin Vlasim
Lisen Lisen
0.92
-1/2
0.92
0.86
2 1/4
0.96
1.92
3.20
3.50
22:59
Brno Brno
Vysocina jihlava Vysocina jihlava
0.80
-1/2
1.04
0.93
2 3/4
0.89
1.80
3.60
3.50
06:15
Herrera FC Herrera FC
UMECIT UMECIT
0.88
-1/4
0.93
0.98
2 1/4
0.83
2.15
3.00
3.30
22:00
HSK Zrinjski Mostar HSK Zrinjski Mostar
FK Sloga Doboj FK Sloga Doboj
0.94
-1 1/2
0.84
0.86
2 3/4
0.92
1.26
4.90
7.90
01:00
Thes Sport Thes Sport
Gent B Gent B
0.86
+1/2
0.98
0.94
2 3/4
0.88
3.05
3.45
1.98
02:00
fraserburgh fraserburgh
Brora Rangers Brora Rangers
0.77
-1
1.01
0.81
3
0.97
1.45
4.35
5.00
1 - 0
Trực tiếp
Cukaricki U19 Cukaricki U19
Partizan Belgrade U19 Partizan Belgrade U19
0.84
-3/4
1.00
0.93
3
0.89
1.14
5.30
19.00
22:00
Omonia Nicosia FC Omonia Nicosia FC
Aris Limassol Aris Limassol
0.87
-0
0.97
0.89
2 1/2
0.93
2.48
3.20
2.61
00:00
Apollon Limassol FC Apollon Limassol FC
AEP Paphos AEP Paphos
0.98
-0
0.86
1.00
2 1/4
0.82
2.68
3.05
2.52
01:30
Centro Espanol Centro Espanol
Argentino de Rosario Argentino de Rosario
0.98
-0
0.83
1.03
2 1/4
0.78
2.50
3.50
2.38
16:00
Slavia Praha U19 Slavia Praha U19
Sparta Praha U19 Sparta Praha U19
0.83
-1/4
1.01
0.70
3
1.13
1.95
3.60
2.87
17:00
Dynamo Ceske Budejovice U19 Dynamo Ceske Budejovice U19
Dukla Praha U19 Dukla Praha U19
1.00
-1/4
0.84
0.79
3 1/2
1.03
2.12
3.65
2.57
22:00
FK Isloch Minsk FK Isloch Minsk
FC Torpedo Zhodino FC Torpedo Zhodino
0.95
+1/4
0.83
0.86
2 1/4
0.92
3.05
3.25
2.06
00:00
Dinamo Minsk Dinamo Minsk
Neman Grodno Neman Grodno
0.93
-0
0.85
0.97
2 1/4
0.81
2.59
3.00
2.49
02:40
Almirante Brown Almirante Brown
Estudiantes Rio Cuarto Estudiantes Rio Cuarto
1.07
-1/4
0.77
1.11
2
0.72
2.22
2.90
3.10
20:00
Ararat Yerevan Ararat Yerevan
FC Pyunik FC Pyunik
0.85
+1
0.99
0.94
2 1/2
0.88
5.00
3.75
1.52
22:00
FC Avan Academy FC Avan Academy
Urartu Urartu
0.91
-3/4
0.93
0.94
2 1/2
0.88
1.67
3.55
4.20
0 - 0
Trực tiếp
Belconnen United Belconnen United
Gungahlin United Gungahlin United
0.86
+2
0.98
0.88
4 1/2
0.94
7.20
5.40
1.26
0 - 0
Trực tiếp
OConnor Knights OConnor Knights
Canberra Olympic Canberra Olympic
0.92
-3/4
0.92
0.73
3
1.09
1.67
3.80
3.85
0 - 0
Trực tiếp
Tuggeranong United Tuggeranong United
Anu FC Anu FC
1.08
-1/2
0.76
0.81
3
1.01
2.07
3.65
2.75
06:00
FC Nacional Asuncion FC Nacional Asuncion
Libertad Libertad
1.05
+1/2
0.79
0.97
2 1/2
0.85
3.75
3.40
1.79
00:00
Estoril U23 Estoril U23
Sporting Lisbon Sad U23 Sporting Lisbon Sad U23
1.12
-1/4
0.73
0.80
3
1.02
2.28
3.50
2.55
20:00
Orbit College Orbit College
Pretoria Callies Pretoria Callies
1.73
3.20
4.50
21:00
Ural Sverdlovsk Oblast Ural Sverdlovsk Oblast
Rostov FK Rostov FK
0.83
-0
1.07
0.91
2 1/4
0.97
2.47
3.15
2.79
21:00
Gazovik Orenburg Gazovik Orenburg
Dynamo Moscow Dynamo Moscow
1.05
-0
0.85
0.87
2 3/4
1.01
2.60
3.55
2.42
23:30
Zenit St. Petersburg Zenit St. Petersburg
Spartak Moscow Spartak Moscow
1.03
-3/4
0.87
0.92
2 1/2
0.96
1.75
3.60
4.30
20:00
FK Makedonija Gjorce Petrov FK Makedonija Gjorce Petrov
Voska Sport Voska Sport
0.88
-0
0.90
0.89
2 1/2
0.89
2.42
3.35
2.45
17:00
Jinju Citizen Jinju Citizen
Daejeon Citizen Daejeon Citizen
0.83
+2 1/4
1.01
0.84
3 1/4
0.98
12.50
7.10
1.11
17:00
Mokpo City Mokpo City
Bucheon FC 1995 Bucheon FC 1995
0.92
+1/2
0.92
0.93
2 1/2
0.89
3.55
3.35
1.92
17:00
Seongnam FC Seongnam FC
Suwon City Suwon City
0.91
+1/4
0.93
0.96
2 1/2
0.86
3.05
3.25
2.17
17:00
Daegu FC Daegu FC
Cheongju Jikji Cheongju Jikji
1.00
-1 1/4
0.84
0.88
2 1/2
0.94
1.41
4.10
6.80
17:00
Gangwon FC Gangwon FC
Hwaseong FC Hwaseong FC
0.93
-1 1/4
0.91
0.97
2 3/4
0.85
1.40
4.30
6.50
17:00
Gimcheon Sangmu Gimcheon Sangmu
Busan I Park Busan I Park
0.94
-3/4
0.90
0.88
2 1/2
0.94
1.64
3.65
4.65
17:00
Gimhae City Gimhae City
Incheon United Incheon United
1.02
-1 1/2
0.82
0.95
3
0.87
1.34
4.55
7.00
17:00
Gimpo FC Gimpo FC
FC Anyang FC Anyang
0.94
-3/4
0.90
1.03
2 1/2
0.79
1.69
3.45
4.55
17:00
Gyeongnam FC Gyeongnam FC
Jeonnam Dragons Jeonnam Dragons
0.78
+1/4
1.06
0.95
2 1/2
0.87
2.92
3.25
2.22
17:00
Jeju United Jeju United
Cheonan City Cheonan City
0.91
-1 1/4
0.93
0.81
2 3/4
1.01
1.37
4.25
7.40
17:30
Ansan Greeners FC Ansan Greeners FC
Suwon Samsung Bluewings Suwon Samsung Bluewings
0.76
+3/4
1.08
0.97
2 1/2
0.85
4.20
3.40
1.76
17:30
Seoul E-Land FC Seoul E-Land FC
FC Seoul FC Seoul
0.79
+1
1.05
0.93
2 1/2
0.89
5.30
3.75
1.54
22:59
FC Flora Tallinn FC Flora Tallinn
Flora Paide Flora Paide
0.81
-0
1.03
0.91
2 1/2
0.91
2.34
3.20
2.63
18:00
Irəvan FK Irəvan FK
Keshla FK Keshla FK
1.03
+1 1/4
0.78
0.83
3
0.98
6.50
4.33
1.36
18:30
FK MOIK Baku FK MOIK Baku
E Nel G Tick E Nel G Tick
0.85
-1 1/2
0.95
0.83
2 3/4
0.98
1.30
4.50
8.50
04:00
AD Guanacasteca AD Guanacasteca
AD San Carlos AD San Carlos
0.71
+1/4
1.14
1.00
2 1/2
0.82
2.68
3.20
2.31
06:00
Puntarenas Puntarenas
Perez Zeledon Perez Zeledon
0.88
-3/4
0.96
0.99
2 1/2
0.83
1.63
3.70
4.25
07:00
Sporting San Jose Sporting San Jose
Santos De Guapiles Santos De Guapiles
0.94
-3/4
0.90
0.84
2 1/2
0.98
1.67
3.65
4.00
09:00
Alajuelense Alajuelense
AD Grecia AD Grecia
0.79
-2
1.05
0.94
3 1/4
0.88
1.13
7.10
11.00
18:00
KF Drita Gjilan KF Drita Gjilan
Prishtina Prishtina
1.73
3.20
4.50
18:00
KF Ballkani KF Ballkani
FC Suhareka FC Suhareka
1.00
-2 1/2
0.80
0.83
3 1/4
0.98
1.11
8.00
11.00
21:00
El Gounah El Gounah
Smouha SC Smouha SC
0.78
+1/4
1.11
1.01
2 1/4
0.85
2.81
3.05
2.30
00:00
Enppi Enppi
El Daklyeh El Daklyeh
0.80
-1/2
1.08
0.89
1 3/4
0.97
1.80
3.00
4.35
00:00
NBE SC NBE SC
Talaea EI-Gaish Talaea EI-Gaish
0.78
-0
1.11
0.89
2
0.97
2.35
2.98
2.79
01:30
Montrose LFC (nữ) Montrose LFC (nữ)
Aberdeen (w) Aberdeen (w)
0.92
-0
0.86
0.79
3
0.99
2.39
3.70
2.31
01:45
Celtic (w) Celtic (w)
Hibernian (w) Hibernian (w)
0.92
-2 3/4
0.86
0.93
3 3/4
0.85
1.05
9.20
16.50
01:45
Spartans (w) Spartans (w)
Motherwell (w) Motherwell (w)
0.97
+3/4
0.81
0.92
3 1/4
0.86
3.90
4.15
1.61
01:45
Hearts (w) Hearts (w)
Glasgow Rangers (w) Glasgow Rangers (w)
0.71
+2 1/2
1.07
0.87
3 1/2
0.91
12.00
7.10
1.12
02:00
Glasgow City (w) Glasgow City (w)
Partick Thistle (w) Partick Thistle (w)
1.10
8.00
12.00
02:00
Hamilton FC (w) Hamilton FC (w)
Dundee United (w) Dundee United (w)
0.84
-0
0.94
0.81
3 1/2
0.97
2.25
4.00
2.35
22:59
Corvinul Hunedoara Corvinul Hunedoara
FC Voluntari FC Voluntari
0.84
-1/2
1.04
1.01
2 1/4
0.85
1.84
3.30
3.95
17:00
Famalicao (w) Famalicao (w)
Racing Power (nữ) Racing Power (nữ)
1.01
+1
0.77
1.01
2 1/4
0.77
6.70
3.85
1.41
16:00
Grulla Morioka Grulla Morioka
Cerezo Osaka Cerezo Osaka
0.99
+1
0.89
0.84
2 3/4
1.02
5.30
4.05
1.49
16:30
Vanraure Hachinohe FC Vanraure Hachinohe FC
Kashima Antlers Kashima Antlers
0.80
+1 1/4
1.08
1.09
2 1/2
0.77
6.70
4.10
1.41
17:00
Matsumoto Yamaga FC Matsumoto Yamaga FC
Avispa Fukuoka Avispa Fukuoka
1.05
+1/4
0.83
1.11
2 1/4
0.76
3.20
3.10
2.14
17:00
Yokohama SCC Yokohama SCC
FC Tokyo FC Tokyo
1.04
+1
0.84
0.81
2 1/2
1.05
6.00
4.00
1.46
17:00
Azul Claro Numazu Azul Claro Numazu
Consadole Sapporo Consadole Sapporo
0.80
+1/4
1.08
0.92
2 1/2
0.94
2.69
3.25
2.39
17:00
Giravanz Kitakyushu Giravanz Kitakyushu
Machida Zelvia Machida Zelvia
0.93
+1
0.95
0.77
2 1/4
1.09
5.90
3.75
1.50
17:00
Imabari FC Imabari FC
Vissel Kobe Vissel Kobe
0.94
+3/4
0.94
1.08
2 3/4
0.78
4.20
3.65
1.68
17:00
Ban Di Tesi Iwaki Ban Di Tesi Iwaki
Albirex Niigata Albirex Niigata
1.06
-0
0.82
0.86
2 1/4
1.00
2.71
3.20
2.38
17:00
Kagoshima United Kagoshima United
Tokyo Verdy Tokyo Verdy
1.02
+1/4
0.86
0.84
2 1/4
1.02
3.10
3.20
2.16
17:00
Omiya Ardija Omiya Ardija
Nagoya Grampus Nagoya Grampus
0.98
+1/2
0.90
0.99
2 1/4
0.87
3.75
3.25
1.90
17:00
V-Varen Nagasaki V-Varen Nagasaki
Jubilo Iwata Jubilo Iwata
0.79
-0
1.09
0.85
2 1/2
1.01
2.30
3.40
2.71
20:00
CSyD Cooper CSyD Cooper
Colon CF Colon CF
1.05
-1/4
0.75
1.05
2 1/4
0.75
2.27
3.05
2.78
00:00
Oriental Oriental
Albion FC Albion FC
1.05
+1/4
0.75
0.82
2
0.98
3.65
3.10
1.93
Ngày giờ Trận Đấu
Kết quả Copa Sudamericana BXH | LTĐ
Group, Ngày 25/04
Kết quả Cúp Quốc Gia Paraguay LTĐ
finals, Ngày 15/11
Kết quả VĐQG Paraguay BXH | LTĐ
Vòng 8, Ngày 18/04
Vòng 14, Ngày 22/04
Vòng 15, Ngày 27/04
Giờ Trận Đấu Tỉ lệ Tài xỉu 1x2
* vui lòng kéo ngang để xem thêm các chỉ số khác.
02:00
Bayern Munchen Bayern Munchen
Arsenal Arsenal
0.88
-0
1.05
0.85
2 3/4
1.05
2.49
3.65
2.67
02:00
Manchester City Manchester City
Real Madrid Real Madrid
1.03
-1
0.90
1.06
3 1/4
0.84
1.62
4.55
4.70
20:00
Uzbekistan U23 Uzbekistan U23
Malaysia U23 Malaysia U23
0.84
-1 3/4
1.00
0.82
2 1/2
1.00
1.15
5.90
12.00
22:30
Vietnam U23 Vietnam U23
Kuwait U23 Kuwait U23
0.83
-0
1.01
0.98
2
0.84
2.46
2.91
2.70
17:00
Ulsan Hyundai FC Ulsan Hyundai FC
Yokohama Marinos Yokohama Marinos
0.93
-1/4
0.99
1.08
3
0.82
2.25
3.75
2.96
19:00
FC Abdish-Ata Kant FC Abdish-Ata Kant
Central Coast Mariners Central Coast Mariners
0.92
+1
0.92
0.81
3
1.01
4.55
3.95
1.54
02:00
Dundee Dundee
Glasgow Rangers Glasgow Rangers
0.88
+1 3/4
1.04
1.04
3 1/4
0.86
8.60
5.50
1.29
22:59
Molde Molde
Odd Grenland Odd Grenland
1.00
-1 1/2
0.92
0.96
3
0.94
1.35
5.30
8.10
22:59
Brann Brann
Ham-Kam Ham-Kam
1.00
-1 3/4
0.92
1.04
3 1/4
0.86
1.28
6.10
9.70
22:00
Dinamo Zagreb Dinamo Zagreb
NK Varteks Varazdin NK Varteks Varazdin
0.93
-2
0.93
0.82
3
1.02
1.14
6.40
12.00
23:30
NK Olimpija Ljubljana NK Olimpija Ljubljana
Maribor Maribor
0.77
-0
1.07
0.85
2 3/4
0.97
2.24
3.40
2.63
05:00
Gremio (RS) Gremio (RS)
Atletico Paranaense Atletico Paranaense
1.02
-1/4
0.90
0.83
2 1/4
1.07
2.36
3.25
2.86
05:00
Bragantino Bragantino
Vasco da Gama Vasco da Gama
0.93
-1/2
0.99
0.88
2 1/4
1.02
1.93
3.35
3.75
06:00
Juventude Juventude
Corinthians Paulista (SP) Corinthians Paulista (SP)
1.13
-0
0.80
1.17
2
0.75
3.00
2.83
2.53
06:00
Atletico Mineiro Atletico Mineiro
Criciuma Criciuma
0.94
-1 1/4
0.98
0.94
2 1/2
0.96
1.39
4.45
7.40
06:00
Palmeiras Palmeiras
Internacional RS Internacional RS
0.96
-3/4
0.96
1.03
2 1/4
0.87
1.73
3.45
4.75
06:00
Fortaleza Fortaleza
Cruzeiro (MG) Cruzeiro (MG)
0.88
-1/2
1.04
1.09
2 1/4
0.81
1.88
3.25
4.15
07:30
Flamengo Flamengo
Sao Paulo Sao Paulo
1.13
-1
0.80
1.06
2 1/2
0.84
1.57
3.80
5.60
02:30
Palestino Palestino
Huachipato Huachipato
1.06
-1/4
0.84
0.99
2 1/2
0.89
2.29
3.25
2.82
05:30
Rosario Central Rosario Central
Deportivo Riestra Deportivo Riestra
0.86
-1/2
1.06
0.93
2
0.97
1.86
3.20
4.40
21:00
Banni Yas Banni Yas
Al-Sharjah Al-Sharjah
0.78
+1
1.11
1.13
3 1/2
0.74
4.10
3.80
1.62
23:30
Al Nasr Dubai Al Nasr Dubai
Al Ahli(UAE) Al Ahli(UAE)
1.07
+1/2
0.81
1.02
3
0.84
3.50
3.55
1.81
0 - 0
Trực tiếp
Pusamania Borneo FC Pusamania Borneo FC
Madura United Madura United
0.94
-1/4
0.90
1.03
2
0.79
2.23
2.91
3.05
04:00
Uruguay (w) U20 Uruguay (w) U20
Peru (w) U20 Peru (w) U20
0.79
-1
1.01
0.90
2 3/4
0.90
1.45
4.00
5.60
06:30
Argentina (w) U20 Argentina (w) U20
Ecuador (w) U20 Ecuador (w) U20
0.89
-1
0.89
0.81
3
0.97
1.51
4.10
4.60
17:30
Peninsula Power (w) Peninsula Power (w)
Eastern Suburbs SC (w) Eastern Suburbs SC (w)
0.89
+1 1/2
0.87
0.76
3 1/2
1.00
6.70
4.85
1.31
22:59
CSKA Sofia CSKA Sofia
Botev Plovdiv Botev Plovdiv
0.78
-3/4
1.06
0.79
2 1/4
1.03
1.57
3.55
5.00
06:00
Hartford Athletic Hartford Athletic
New York City Team B New York City Team B
1.73
3.50
4.00
06:00
North Carolina North Carolina
Carolina Core Carolina Core
1.50
4.00
5.00
06:00
Richmond Kickers Richmond Kickers
Loudoun United Loudoun United
3.75
3.75
1.73
06:30
Miami FC Miami FC
Tormenta FC Tormenta FC
1.75
3.60
3.75
07:00
Birmingham Legion Birmingham Legion
Chattanooga Red Wolves Chattanooga Red Wolves
1.50
4.00
5.00
07:00
Chicago flame B Chicago flame B
Indy Eleven Indy Eleven
2.70
3.75
2.10
07:00
Tulsa Roughneck Tulsa Roughneck
Northern Colorado Northern Colorado
1.67
3.75
4.00
07:00
Omaha Omaha
El Paso Locomotive FC El Paso Locomotive FC
2.70
3.50
2.20
09:30
Monterey Bay FC Monterey Bay FC
Irvine Zeta Irvine Zeta
1.40
4.33
6.00
09:30
Las Vegas Lights Las Vegas Lights
Spokane Velocity Spokane Velocity
1.67
3.75
4.00
04:00
Aguilas Doradas Aguilas Doradas
Alianza Petrolera Alianza Petrolera
0.83
-3/4
1.01
1.00
2 1/4
0.82
1.73
3.35
4.10
06:10
Millonarios Millonarios
Atletico Junior Barranquilla Atletico Junior Barranquilla
0.81
-1/2
1.03
0.91
2 1/4
0.91
1.81
3.35
3.70
08:20
Atletico Nacional Medellin Atletico Nacional Medellin
Deportivo Pereira Deportivo Pereira
0.76
-1/2
1.08
0.94
2 1/4
0.88
1.76
3.40
3.85
02:00
San Antonio(ECU) San Antonio(ECU)
9 de Octubre 9 de Octubre
0.83
-0
1.01
1.05
2 1/4
0.77
2.40
3.10
2.63
03:00
Chacaritas SC Chacaritas SC
CD Independiente Juniors CD Independiente Juniors
1.14
-1/4
0.71
0.77
2
1.05
2.41
2.97
2.72
03:00
Gualaceo SC Gualaceo SC
Leones del Norte Leones del Norte
0.78
-1/2
1.06
0.99
2 1/4
0.83
1.77
3.25
4.05
01:00
Chelsea FC (w) Chelsea FC (w)
Aston Villa (w) Aston Villa (w)
0.65
-2
1.12
0.90
3 1/2
0.86
1.12
7.30
12.00
21:30
FK Auda Riga FK Auda Riga
BFC Daugavpils BFC Daugavpils
0.84
-3/4
1.00
0.96
2 1/4
0.86
1.61
3.55
4.55
23:30
Rigas Futbola skola Rigas Futbola skola
Metta/LU Riga Metta/LU Riga
0.94
-2
0.90
1.02
3 1/2
0.80
1.17
6.10
10.00
21:00
Al Bataeh U21 Al Bataeh U21
Ajman Club U21 Ajman Club U21
0.85
+1/4
0.95
1.02
2 3/4
0.78
2.93
3.30
2.12
21:00
Khor Fakkan U21 Khor Fakkan U21
Al-Jazira(UAE) U21 Al-Jazira(UAE) U21
1.00
+3/4
0.80
0.92
3
0.88
4.15
3.75
1.63
21:00
Doma United Doma United
Remo Stars Remo Stars
0.76
-1/4
0.96
0.91
1 3/4
0.81
2.03
2.73
3.45
02:15
FC Porto FC Porto
Vitoria Guimaraes Vitoria Guimaraes
1.08
-1 1/4
0.84
1.02
2 3/4
0.88
1.45
4.35
6.30
09:00
C.S.D. Comunicaciones C.S.D. Comunicaciones
CSD Municipal CSD Municipal
2.20
3.20
3.00
01:00
HK Kopavogur  (w) HK Kopavogur (w)
Fram Reykjavik  (w) Fram Reykjavik (w)
0.81
-1/4
0.97
0.89
3 3/4
0.89
1.99
4.00
2.70
02:00
Afturelding (w) Afturelding (w)
Grindavik (w) Grindavik (w)
0.80
-1 1/4
0.98
0.83
3 3/4
0.95
1.38
5.00
5.10
02:00
Grotta (w) Grotta (w)
IA Akranes (w) IA Akranes (w)
0.99
-0
0.79
0.86
3 1/2
0.92
2.43
3.95
2.19
04:30
Cumbaya FC Cumbaya FC
Libertad FC Libertad FC
1.09
-1/4
0.75
0.93
2 1/4
0.89
2.29
3.15
2.74
07:00
Tecnico Universitario Tecnico Universitario
Deportivo Cuenca Deportivo Cuenca
1.06
-1/2
0.78
0.93
2 1/4
0.89
2.06
3.25
3.10
22:30
Muaidar SC Muaidar SC
Al Duhail Al Duhail
0.77
+3/4
1.12
1.02
3 1/4
0.84
3.35
3.50
1.83
00:30
Al-Ahli Doha Al-Ahli Doha
Al-Sadd Al-Sadd
0.86
+2
1.02
1.02
4
0.84
7.50
5.80
1.22
00:30
Qatar SC Qatar SC
Al Rayyan Al Rayyan
0.96
+1/2
0.92
0.82
3
1.04
3.10
3.60
1.92
00:30
Pontardawe Town Pontardawe Town
Cambrian   Clydach Cambrian Clydach
0.71
-0
1.07
0.85
3 1/2
0.93
2.15
4.00
2.48
01:30
Cwmbran Celtic Cwmbran Celtic
Trefelin Trefelin
0.85
-1/4
0.95
0.98
3 3/4
0.83
2.10
3.75
2.75
22:30
VG 62 VG 62
Jazz Pori Jazz Pori
0.85
+3 1/2
0.95
0.78
4 1/2
1.03
26.00
12.00
1.06
22:59
JS Hercules JS Hercules
OLS Oulu OLS Oulu
0.80
+2
1.00
0.78
3
1.03
12.00
5.25
1.20
22:59
Tampere United Tampere United
Inter Turku II Inter Turku II
0.92
-3/4
0.86
0.81
3
0.97
1.71
3.75
3.70
22:59
FC Paradiso FC Paradiso
Young Boys U21 Young Boys U21
1.01
-3/4
0.83
1.07
2 3/4
0.75
1.72
3.35
4.15
00:30
Bavois Bavois
FC Luzern U21 FC Luzern U21
0.92
-1/4
0.86
0.87
3
0.91
2.12
3.55
2.74
00:30
SC Cham SC Cham
Breitenrain Breitenrain
0.81
-1/2
0.97
1.02
3 1/4
0.76
1.80
3.85
3.25
00:45
Delemont Delemont
Biel Bienne Biel Bienne
0.83
+1/2
0.95
0.81
3
0.97
2.98
3.70
1.94
01:00
Bulle Bulle
Zurich B team Zurich B team
0.83
+1/4
0.95
0.95
3 1/4
0.83
2.60
3.80
2.12
01:00
Etoile Carouge Etoile Carouge
Basuli B team Basuli B team
0.83
-1
0.95
0.89
3 1/4
0.89
1.46
4.45
4.80
01:30
Servette U21 Servette U21
Lugano U21 Lugano U21