Bản quyền ©2023 | Tapchithethao.co
© Chỉ được phát hành lại thông tin khi có sự đồng ý bằng văn bản của Tapchithethao.co
Địa chỉ : 36 Trần Phú, Khâm Thiên, Quận Ba Đình, Hà Nội, Việt Nam.
Liên hệ: Telegram:
Đối tác: Nhà cái uy tín bongdanet
việt nam Từ 01/09/2023 Tapchithethao.tv đổi sang tên miền tapchithethao.co
Thứ bảy, 18/05/2024 08:43

Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Anh 2022-2023 hôm nay

Lịch thi đấu giải Hạng nhất Anh hôm nay, lịch thi bóng đá Hạng nhất Anh mới nhất mùa bóng 2024 được cập nhật liên tục tại Tạp Chí Thể Thao.

LTĐ theo vòng đấu

Ngày giờ

Trận Đấu

Chủ Tỉ lệ Khách
Hạng nhất Anh BXH | KQBD
Dữ liệu đang cập nhật, xin lỗi về sự bất tiện này.

Bảng xếp hạng

Xem thêm
XH Đội bóng ST Hs Điểm
1
Leicester City Leicester City
46 48 97
2
Ipswich Town Ipswich Town
46 35 96
3
Leeds United Leeds United
46 38 90
4
Southampton Southampton
46 24 87
5
West Bromwich(WBA) West Bromwich(WBA)
46 23 75
6
Norwich City Norwich City
46 15 73
7
Hull City Hull City
46 8 70
8
Middlesbrough Middlesbrough
46 9 69
9
Coventry City Coventry City
46 11 64
10
Preston North End Preston North End
46 -11 63
11
Bristol City Bristol City
46 2 62
12
Cardiff City Cardiff City
46 -17 62
13
Millwall Millwall
46 -10 59
14
Swansea City Swansea City
46 -6 57
15
Watford Watford
46 0 56
16
Sunderland A.F.C Sunderland A.F.C
46 -2 56
17
Stoke City Stoke City
46 -11 56
18
Queens Park Rangers (QPR) Queens Park Rangers (QPR)
46 -11 56
19
Blackburn Rovers Blackburn Rovers
46 -14 53
20
Sheffield Wednesday Sheffield Wednesday
46 -24 53
21
Plymouth Argyle Plymouth Argyle
46 -11 51
22
Birmingham City Birmingham City
46 -15 50
23
Huddersfield Town Huddersfield Town
46 -29 45
24
Rotherham United Rotherham United
46 -52 27
Giờ Trận Đấu Tỉ lệ Tài xỉu 1x2
* vui lòng kéo ngang để xem thêm các chỉ số khác.
02:00
Alaves Alaves
Getafe Getafe
1.07
-1/2
0.83
0.90
2
0.98
2.07
3.20
3.95
20:30
Bayer Leverkusen Bayer Leverkusen
Augsburg Augsburg
1.06
-2
0.84
0.93
4
0.95
1.27
6.60
9.00
20:30
Borussia Dortmund Borussia Dortmund
Darmstadt Darmstadt
1.00
-2 1/2
0.90
0.85
4 1/4
1.03
1.16
8.80
15.00
20:30
Eintracht Frankfurt Eintracht Frankfurt
RB Leipzig RB Leipzig
0.96
-0
0.94
1.03
3 1/4
0.85
2.55
3.80
2.53
20:30
Heidenheimer Heidenheimer
FC Koln FC Koln
0.84
-0
1.06
0.78
3
1.11
2.40
3.80
2.70
20:30
TSG Hoffenheim TSG Hoffenheim
Bayern Munchen Bayern Munchen
1.09
+1/4
0.81
1.00
4
0.88
3.00
4.30
2.06
20:30
VfB Stuttgart VfB Stuttgart
Monchengladbach Monchengladbach
0.95
-2
0.95
1.03
4 1/4
0.85
1.25
7.00
9.30
20:30
Union Berlin Union Berlin
SC Freiburg SC Freiburg
0.95
-1/4
0.95
0.86
2 1/2
1.02
2.20
3.50
3.25
20:30
Werder Bremen Werder Bremen
VfL Bochum VfL Bochum
1.04
-1/4
0.86
0.97
3
0.91
2.36
3.70
2.81
20:30
VfL Wolfsburg VfL Wolfsburg
FSV Mainz 05 FSV Mainz 05
1.06
+1/4
0.84
1.04
2 3/4
0.84
3.35
3.55
2.12
22:59
Lecce Lecce
Atalanta Atalanta
0.99
+3/4
0.91
0.85
2 1/2
1.03
4.65
3.85
1.74
01:45
Torino Torino
AC Milan AC Milan
0.98
-0
0.92
0.85
2 1/4
1.03
2.78
3.30
2.58
17:00
Sông Lam Nghệ An Sông Lam Nghệ An
Khatoco Khanh Hoa Khatoco Khanh Hoa
0.95
-1/2
0.89
0.90
2 1/4
0.92
1.94
3.30
3.55
18:00
Bình Định Bình Định
Hải Phòng FC Hải Phòng FC
0.97
-1/4
0.87
0.84
2 1/2
0.98
2.17
3.50
2.83
19:15
Viettel FC Viettel FC
Nam Định FC Nam Định FC
0.94
-0
0.90
0.83
2 1/4
0.99
2.54
3.30
2.48
14:30
Daejeon Citizen Daejeon Citizen
Incheon United Incheon United
1.13
-0
0.74
0.86
2 1/4
0.98
2.82
3.20
2.42
17:00
Gimcheon Sangmu Gimcheon Sangmu
Jeju United Jeju United
1.04
-1/2
0.82
0.78
2 1/4
1.06
2.04
3.35
3.45
14:00
Avispa Fukuoka Avispa Fukuoka
Cerezo Osaka Cerezo Osaka
0.95
-0
0.94
1.05
2
0.82
2.80
3.00
2.78
17:00
Sagan Tosu Sagan Tosu
Nagoya Grampus Nagoya Grampus
0.87
+1/4
1.02
0.87
2 1/4
1.00
3.05
3.30
2.38
12:00
Jubilo Iwata Jubilo Iwata
Urawa Red Diamonds Urawa Red Diamonds
0.92
+1/2
0.96
0.96
2 1/2
0.90
3.55
3.45
1.96
12:00
Kyoto Sanga Kyoto Sanga
Hiroshima Sanfrecce Hiroshima Sanfrecce
0.94
+1
0.94
0.87
2 1/2
0.99
5.60
4.00
1.54
12:00
Machida Zelvia Machida Zelvia
Tokyo Verdy Tokyo Verdy
0.89
-1/2
0.99
1.03
2 1/4
0.83
1.89
3.25
4.10
00:45
Nashville Nashville
Atlanta United Atlanta United
0.92
-1/2
0.97
0.91
2 3/4
0.96
1.92
3.70
3.45
06:30
Toronto FC Toronto FC
Montreal Impact Montreal Impact
0.93
-1/2
0.96
1.01
2 3/4
0.86
1.93
3.60
3.50
06:30
Charlotte FC Charlotte FC
LA Galaxy LA Galaxy
0.97
-1/4
0.92
1.02
3
0.85
2.26
3.55
2.80
06:30
FC Cincinnati FC Cincinnati
St. Louis City St. Louis City
1.08
-3/4
0.81
0.87
2 3/4
1.00
1.80
3.80
3.80
06:30
Inter Miami Inter Miami
DC United DC United
0.98
-1 1/4
0.91
0.92
3 1/2
0.95
1.45
4.65
5.70
06:30
New York City FC New York City FC
New York Red Bulls New York Red Bulls
1.04
-1/4
0.85
0.95
2 1/2
0.92
2.31
3.40
2.85
06:30
New England Revolution New England Revolution
Philadelphia Union Philadelphia Union
0.81
+1/4
1.08
0.87
2 3/4
1.00
2.72
3.60
2.31
07:30
Austin FC Austin FC
FC Kansas City FC Kansas City
0.98
-1/4
0.91
0.88
2 1/2
0.99
2.19
3.45
3.00
07:30
Chicago Fire Chicago Fire
Columbus Crew Columbus Crew
0.86
+1/4
1.03
0.97
2 3/4
0.90
2.82
3.55
2.26
07:30
Houston Dynamo Houston Dynamo
FC Dallas FC Dallas
1.03
-3/4
0.86
0.89
2 1/4
0.98
1.78
3.45
4.40
07:30
Minnesota United FC Minnesota United FC
Portland Timbers Portland Timbers
0.98
-3/4
0.91
0.97
3 1/4
0.90
1.77
4.00
3.75
08:30
Real Salt Lake Real Salt Lake
Colorado Rapids Colorado Rapids
0.98
-3/4
0.91
1.02
3
0.85
1.81
3.85
3.75
09:30
San Jose Earthquakes San Jose Earthquakes
Orlando City Orlando City
0.71
-0
1.21
0.93
2 3/4
0.94
2.40
3.50
2.65
09:30
Seattle Sounders Seattle Sounders
Vancouver Whitecaps Vancouver Whitecaps
0.85
-1/2
1.04
0.81
2 1/2
1.06
1.85
3.70
3.70
13:30
Wellington Phoenix Wellington Phoenix
Melbourne Victory Melbourne Victory
0.89
-0
1.03
0.88
2 1/2
1.02
2.52
3.50
2.71
16:45
Central Coast Mariners Central Coast Mariners
Sydney FC Sydney FC
1.01
-1/4
0.91
0.88
2 3/4
1.02
2.31
3.70
2.88
21:30
SC Farense SC Farense
Portimonense Portimonense
0.79
+1/4
1.11
0.99
3
0.88
2.68
3.55
2.35
21:30
FC Arouca FC Arouca
Vitoria Guimaraes Vitoria Guimaraes
1.01
-0
0.88
0.93
2 3/4
0.94
2.61
3.50
2.42
21:30
Boavista FC Boavista FC
Vizela Vizela
0.73
-3/4
1.19
0.79
2 1/2
1.08
1.53
4.05
5.60
21:30
Estrela da Amadora Estrela da Amadora
Gil Vicente Gil Vicente
0.81
-3/4
1.08
0.92
2 3/4
0.95
1.59
4.00
4.95
00:00
Sporting CP Sporting CP
GD Chaves GD Chaves
0.89
-2 3/4
1.00
0.82
3 3/4
1.05
1.07
11.00
19.00
00:00
Moreirense Moreirense
Estoril Estoril
0.97
-1/4
0.92
0.96
2 1/2
0.91
2.25
3.35
2.96
02:30
Sporting Braga Sporting Braga
FC Porto FC Porto
0.99
+1/4
0.90
0.93
3
0.94
3.05
3.75
2.07
18:30
Celtic FC Celtic FC
Saint Mirren Saint Mirren
1.05
-2
0.84
1.09
3 1/2
0.78
1.21
6.50
10.00
18:30
Dundee Dundee
Kilmarnock Kilmarnock
0.81
+1/4
1.08
1.04
2 3/4
0.83
2.77
3.45
2.33
18:30
Heart of Midlothian Heart of Midlothian
Glasgow Rangers Glasgow Rangers
1.02
+3/4
0.87
1.07
3 1/4
0.80
4.40
4.05
1.65
22:59
Grasshopper Grasshopper
Basel Basel
1.03
-1/4
0.85
1.01
2 3/4
0.85
2.31
3.45
2.79
22:59
Stade Ouchy Stade Ouchy
Lausanne Sports Lausanne Sports
0.88
+3/4
1.00
0.73
2 3/4
1.14
4.20
3.95
1.70
22:59
Yverdon Yverdon
Luzern Luzern
0.99
+1/4
0.89
0.85
3
1.01
2.98
3.70
2.11
22:59
Caykur Rizespor Caykur Rizespor
Kasimpasa Kasimpasa
1.08
-1/4
0.81
0.88
3 1/4
0.99
2.26
3.70
2.60
22:59
Samsunspor Samsunspor
Alanyaspor Alanyaspor
0.87
-1/4
1.02
0.88
2 1/2
0.99
2.09
3.35
3.10
22:59
Ankaragucu Ankaragucu
Pendikspor Pendikspor
0.75
-1/4
1.16
0.94
2 3/4
0.93
2.02
3.55
3.10
22:59
Istanbul BB Istanbul BB
Trabzonspor Trabzonspor
0.93
-0
0.96
0.98
2 3/4
0.89
2.46
3.40
2.51
22:59
Besiktas JK Besiktas JK
Hatayspor Hatayspor
0.86
-1
1.03
1.01
3
0.86
1.50
4.20
5.20
22:59
Gazisehir Gaziantep Gazisehir Gaziantep
Karagumruk Karagumruk
0.74
-0
1.17
0.90
2 1/2
0.97
2.24
3.30
2.84
22:59
Kayserispor Kayserispor
Konyaspor Konyaspor
0.89
-0
1.00
0.83
2 1/4
1.04
2.60
2.85
2.90
17:00
SHB Đà Nẵng SHB Đà Nẵng
Phú Thọ Phú Thọ
1.03
17.00
29.00
20:00
Korona Kielce Korona Kielce
Ruch Chorzow Ruch Chorzow
1.16
-3/4
0.75
0.89
2 1/2
0.98
1.85
3.50
3.90
22:30
Slask Wroclaw Slask Wroclaw
Radomiak Radom Radomiak Radom
0.93
-3/4
0.96
1.02
2 1/2
0.85
1.69
3.55
4.80
01:00
Piast Gliwice Piast Gliwice
Jagiellonia Bialystok Jagiellonia Bialystok
0.98
+1/4
0.91
0.99
2 3/4
0.88
2.96
3.50
2.19
09:00
Club America Club America
Chivas Guadalajara Chivas Guadalajara
1.08
-3/4
0.81
1.07
2 1/2
0.80
1.78
3.55
4.25
18:35
Qingdao Zhongchuang Hengtai Qingdao Zhongchuang Hengtai
Shanghai Port Shanghai Port
1.04
+2 1/4
0.76
0.74
3 1/2
1.04
16.00
8.60
1.11
18:00
Muang Thong United Muang Thong United
Chonburi Shark FC Chonburi Shark FC
0.79
-1/2
0.97
0.95
3 1/4
0.81
1.79
3.70
3.45
18:00
Prachuap Khiri Khan Prachuap Khiri Khan
Chiangrai United Chiangrai United
0.77
-3/4
0.99
0.86
2 1/2
0.90
1.59
3.75
4.60
18:30
Trat FC Trat FC
Lamphun Warrior Lamphun Warrior
0.89
+1/2
0.87
0.92
3
0.84
3.20
3.65
1.87
19:00
Uthai Thani Forest Uthai Thani Forest
Buriram United Buriram United
0.77
+1 1/4
0.99
0.84
3
0.92
5.20
4.30
1.44
18:00
Dynamo Moscow Dynamo Moscow
Krylya Sovetov Krylya Sovetov
0.91
-1 1/4
0.98
0.91
3
0.96
1.41
4.75
6.10
20:30
Lokomotiv Moscow Lokomotiv Moscow
Fakel Fakel
1.08
-3/4
0.81
0.91
2 1/4
0.96
1.81
3.45
4.20
22:59
FK Sochi FK Sochi
FC Krasnodar FC Krasnodar
0.82
+1/2
1.07
0.83
2 1/2
1.04
3.20
3.55
2.07
22:00
Spartak Trnava Spartak Trnava
Sport Podbrezova Sport Podbrezova
0.77
-1 1/4
0.99
0.79
2 3/4
0.97
1.33
4.60
6.70
22:00
Slovan Bratislava Slovan Bratislava
MFK Ruzomberok MFK Ruzomberok
1.00
-1 1/2
0.76
0.86
2 3/4
0.90
1.31
4.70
6.80
22:00
Zlate Moravce Zlate Moravce
Trencin Trencin
0.99
+1
0.77
0.80
2 3/4
0.96
5.50
4.15
1.44
22:00
Dukla Banska Bystrica Dukla Banska Bystrica
MFK Skalica MFK Skalica
0.76
-1/2
1.00
0.83
2 1/2
0.93
1.76
3.45
3.85
22:00
MSK Zilina MSK Zilina
Dunajska Streda Dunajska Streda
0.84
-0
0.92
0.81
2 3/4
0.95
2.37
3.40
2.47
22:00
FK Kosice FK Kosice
Michalovce Michalovce
0.70
-1/4
1.06
0.91
2 1/2
0.85
1.88
3.40
3.50
23:15
Westerlo Westerlo
Mechelen Mechelen
1.00
-0
0.89
1.05
3 1/4
0.82
2.55
3.70
2.40
01:45
Standard Liege Standard Liege
KAA Gent KAA Gent
1.00
+1/2
0.89
0.79
3
1.08
3.45
3.85
1.89
22:00
Rudes Rudes
NK Lokomotiva Zagreb NK Lokomotiva Zagreb
1.13
+1 1/4
0.64
0.91
2 3/4
0.85
8.30
4.90
1.27
00:10
Slaven Koprivnica Slaven Koprivnica
Dinamo Zagreb Dinamo Zagreb
0.77
+1 1/4
0.99
0.72
2 3/4
1.04
5.20
4.25
1.44
01:30
Catanzaro Catanzaro
Brescia Brescia
0.85
-1/4
1.04
0.89
2 1/4
0.98
2.16
3.15
3.10
19:00
Andorra CF Andorra CF
Burgos CF Burgos CF
0.96
-1/4
0.93
0.90
2 1/4
0.97
2.26
3.20
3.05
21:15
SD Huesca SD Huesca
Racing Santander Racing Santander
0.74
-0
1.17
0.97
2 1/4
0.90
2.35
3.15
2.97
21:15
Leganes Leganes
Sporting Gijon Sporting Gijon
0.78
-1/4
1.12
0.88
2
0.99
2.11
3.15
3.45
02:00
Eldense Eldense
Levante Levante
0.88
-0
1.01
0.83
2 1/4
1.04
2.50
3.25
2.69
02:00
Tenerife Tenerife
SD Amorebieta SD Amorebieta
0.84
-1/4
1.05
0.76
2
1.12
2.12
3.20
3.35
17:00
Feirense Feirense
Vilaverdense Vilaverdense
0.91
-1/2
0.95
1.01
2 3/4
0.83
1.91
3.45
3.25
12:00
Yokohama FC Yokohama FC
Shimizu S-Pulse Shimizu S-Pulse
1.03
-0
0.86
0.91
2 1/4
0.96
2.82
3.25
2.57
12:00
JEF United Ichihara Chiba JEF United Ichihara Chiba
Ehime FC Ehime FC
0.94
-1
0.95
0.86
2 3/4
1.01
1.57
4.25
5.60
12:00
Thespa Kusatsu Thespa Kusatsu
Ban Di Tesi Iwaki Ban Di Tesi Iwaki
1.05
+3/4
0.84
0.89
2 1/4
0.98
5.80
3.75
1.64
12:00
Mito Hollyhock Mito Hollyhock
Oita Trinita Oita Trinita
1.05
-1/4
0.84
0.99
2 1/4
0.88
2.36
3.25
3.15
12:00
Montedio Yamagata Montedio Yamagata
Blaublitz Akita Blaublitz Akita
0.76
-0
1.14
0.80
2
1.07
2.45
3.20
3.05
12:00
Tokushima Vortis Tokushima Vortis
Roasso Kumamoto Roasso Kumamoto
0.80
-0
1.09
0.99
2 1/4
0.88
2.51
3.20
2.95
13:00
Kagoshima United Kagoshima United
V-Varen Nagasaki V-Varen Nagasaki
1.13
+1/4
0.77
1.06
2 3/4
0.81
3.40
3.60
2.09
12:00
Fagiano Okayama Fagiano Okayama
Ventforet Kofu Ventforet Kofu
1.04
-1/4
0.84
0.85
2 1/4
1.01
2.35
3.20
2.92
12:00
Renofa Yamaguchi Renofa Yamaguchi
Fujieda MYFC Fujieda MYFC
0.90
-1/2
0.98
1.00
2 1/2
0.86
1.90
3.45
3.75
21:30
Dordrecht Dordrecht
Emmen Emmen
1.04
-3/4
0.86
0.98
3 1/2
0.90
1.85
3.70
3.25
01:00
ADO Den Haag ADO Den Haag
De Graafschap De Graafschap
1.11
-3/4
0.80
1.06
3 1/2
0.82
1.86
3.65
3.25
20:00
Radomlje Radomlje
NK Publikum Celje NK Publikum Celje
0.65
-0
1.12
0.80
2 1/2
0.96
2.17
3.30
2.82
20:00
NK Aluminij NK Aluminij
Domzale Domzale
0.55
-1
1.26
0.72
3
1.04
1.35
4.55
6.30
20:00
NK Mura 05 NK Mura 05
NK Rogaska NK Rogaska
0.98
+1/4
0.78
0.75
2 1/2
1.01
3.15
3.40
1.95
01:00
CS Universitatea Craiova CS Universitatea Craiova
Sepsi OSK Sfantul Gheorghe Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
0.93
-1
0.91
0.81
2 3/4
1.01
1.51
4.00
4.85
01:00
CFR Cluj CFR Cluj
Farul Constanta Farul Constanta
1.09
-1
0.75
0.88
2 3/4
0.94
1.50
3.80
5.30
23:30
Everton CD Everton CD
CD Copiapo S.A. CD Copiapo S.A.
1.04
-1
0.82
1.01
3
0.83
1.57
4.00
4.30
02:00
Cobreloa Cobreloa
Municipal Iquique Municipal Iquique
0.94
+1/4
0.92
0.87
2 3/4
0.97
2.88
3.45
2.08
04:30
Universidad de Chile Universidad de Chile
Univ Catolica Univ Catolica
1.02
-3/4
0.84
0.83
2 1/2
1.01
1.76
3.55
3.70
21:45
CSKA Sofia CSKA Sofia
FK Levski Krumovgrad FK Levski Krumovgrad
0.98
-1 1/2
0.84
0.73
2 1/2
0.87
1.29
4.65
7.40
00:15
Lokomotiv Plovdiv Lokomotiv Plovdiv
Levski Sofia Levski Sofia
0.90
+1/4
0.92
0.75
2
1.05
3.20
3.10
2.10
01:30
Independiente Rivadavia Independiente Rivadavia
Godoy Cruz Antonio Tomba Godoy Cruz Antonio Tomba
0.98
+1/4
0.91
1.04
2
0.83
3.40
3.00
2.20
04:00
River Plate River Plate
Belgrano Belgrano
0.94
-1 1/4
0.95
0.81
2 1/2
1.06
1.38
4.50
7.70
06:00
Defensa Y Justicia Defensa Y Justicia
Gimnasia La Plata Gimnasia La Plata
1.11
-1/2
0.79
0.99
2 1/4
0.88
2.11
3.30
3.30
06:30
Instituto Instituto
Union Santa Fe Union Santa Fe
1.03
-1/4
0.86
0.80
1 3/4
1.07
2.33
2.90
3.25
20:00
Zaglebie Sosnowiec Zaglebie Sosnowiec
Miedz Legnica Miedz Legnica
0.81
+1/2
1.01
0.88
2 1/2
0.92
3.05
3.40
2.01
22:30
GKS Katowice GKS Katowice
Wisla Krakow Wisla Krakow
1.03
-1/4
0.79
0.92
2 3/4
0.88
2.25
3.40
2.62
01:00
Gornik Leczna Gornik Leczna
Stal Rzeszow Stal Rzeszow
0.83
-1/2
0.99
0.86
2 1/2
0.94
1.83
3.40
3.55
14:30
Ansan Greeners FC Ansan Greeners FC
Cheongju Jikji Cheongju Jikji
0.91
+1/4
0.85
0.76
2 1/4
1.00
3.05
3.30
2.13
17:00
Seoul E-Land FC Seoul E-Land FC
Jeonnam Dragons Jeonnam Dragons
1.00
-1/2
0.76
0.90
2 1/2
0.86
2.00
3.35
3.30
17:00
Suwon Samsung Bluewings Suwon Samsung Bluewings
Bucheon FC 1995 Bucheon FC 1995
0.77
-1/2
0.99
0.79
2 1/4
0.97
1.77
3.45
4.10
22:59
Chateauroux Chateauroux
Cholet So Cholet So
0.84
-3/4
0.92
0.67
2 3/4
1.09
1.66
3.85
3.90
22:59
Chasselay M.D. Azergues Chasselay M.D. Azergues
Orleans US 45 Orleans US 45
0.83
-0
0.93
0.70
2 1/4
1.06
2.41
3.20
2.54
22:59
Le Mans Le Mans
Marignane Gignac Marignane Gignac
0.72
-3/4
1.04
0.58
2 3/4
1.21
1.58
4.05
4.20
22:59
Martigues Martigues
Nimes Nimes
0.72
-1
1.04
0.64
2 1/2
1.13
1.44
4.25
5.30
22:59
Red Star FC 93 Red Star FC 93
Epinal Epinal
0.95
-1 1/4
0.81
0.76
3
1.00
1.44
4.40
5.10
22:59
FC Rouen FC Rouen
Dijon Dijon
1.06
-1/4
0.70
0.71
2 1/2
1.05
2.28
3.35
2.61
22:59
Sochaux Sochaux
Versailles 78 Versailles 78
0.87
-1/4
0.89
0.67
2 1/2
1.09
2.04
3.45
2.95
22:59
Villefranche Villefranche
Nancy Nancy
0.61
-1/4
1.17
0.70
2 3/4
1.06
1.77
3.70
3.55
22:59
Avranches Avranches
Chamois Niortais Chamois Niortais
0.88
+1
0.88
0.73
3
1.03
4.25
4.20
1.54
18:30
SV Sandhausen SV Sandhausen
Ingolstadt Ingolstadt
1.04
-0
0.82
0.94
3 1/4
0.90
2.54
3.55
2.26
18:30
Dynamo Dresden Dynamo Dresden
MSV Duisburg MSV Duisburg
0.86
-1 1/2
1.00
0.94
3 1/4
0.90
1.25
5.10
8.00
18:30
SSV Ulm 1846 SSV Ulm 1846
SC Verl SC Verl
1.02
-3/4
0.84
0.79
2 3/4
1.05
1.75
3.70
3.60
18:30
Erzgebirge Aue Erzgebirge Aue
SV Waldhof Mannheim SV Waldhof Mannheim
0.78
-0
1.08
0.80
3
1.04
2.22
3.45
2.62
18:30
SC Freiburg (Youth) SC Freiburg (Youth)
Viktoria koln Viktoria koln
0.88
-0
0.98
0.81
2 3/4
1.03
2.35
3.45
2.48
18:30
Hallescher FC Hallescher FC
Borussia Dortmund (Youth) Borussia Dortmund (Youth)
0.91
-1/4
0.95
0.65
3
1.23
2.02
3.60
2.82
18:30
VFB Lubeck VFB Lubeck
Rot-Weiss Essen Rot-Weiss Essen
0.89
+1/2
0.97
0.80
3
1.04
2.92
3.70
1.97
18:30
TSV 1860 Munchen TSV 1860 Munchen
Arminia Bielefeld Arminia Bielefeld
0.98
-0
0.88
0.82
2 3/4
1.02
2.48
3.45
2.35
18:30
Preuben Munster Preuben Munster
Unterhaching Unterhaching
0.90
-1 1/4
0.96
0.97
3 1/4
0.87
1.40
4.60
5.30
18:30
Jahn Regensburg Jahn Regensburg
Saarbrucken Saarbrucken
0.90
-1/2
0.96
0.87
2 3/4
0.97
1.90
3.55
3.20
03:00
Deportivo La Guaira Deportivo La Guaira
CD Hermanos Colmenares CD Hermanos Colmenares
0.89
-3/4
0.87
0.80
2 1/4
0.96
1.65
3.35
4.65
03:00
Deportivo Metropolitano Deportivo Metropolitano
Universidad Central de Venezuela Universidad Central de Venezuela
0.98
-0
0.78
0.87
2
0.89
2.70
2.95
2.43
23:30
Inverness Inverness
Hamilton Academical Hamilton Academical
0.92
-1/4
0.84
0.93
2 1/2
0.83
2.12
3.45
2.97
07:00
CF Atlante CF Atlante
Cancun FC Cancun FC
0.76
-1/2
1.00
0.86
2
0.90
1.76
3.20
4.15
21:00
Eskilsminne IF Eskilsminne IF
Torslanda IK Torslanda IK
0.64
-1/2
1.13
0.69
2 1/2
1.07
1.64
3.70
4.15
21:00
Falkenberg Falkenberg
Torns IF Torns IF
0.80
-1 1/2
0.96
0.88
3
0.88
1.27
5.00
7.50
21:00
Karlstad BK Karlstad BK
IFK Stocksund IFK Stocksund
0.95
-1/2
0.81
1.03
3 1/4
0.73
1.95
3.55
3.05
21:00
Oskarshamns AIK Oskarshamns AIK
Angelholms FF Angelholms FF
0.86
-1/4
0.90
0.76
2 1/2
1.00
2.04
3.35
3.00
21:00
Taby Taby
Orebro Syrianska IF Orebro Syrianska IF
0.84
-1/4
0.92
0.97
3
0.79
2.00
3.50
2.97
21:00
UMF Selfoss UMF Selfoss
Fjardabyggd Leiknir Fjardabyggd Leiknir
2.00
3.75
2.88
23:30
Reynir Sandgerdi Reynir Sandgerdi
Volsungur husavik Volsungur husavik
1.91
4.00
2.90
17:00
Lech II Poznan Lech II Poznan
Sandecja Nowy Sacz Sandecja Nowy Sacz
1.09
-1/2
0.67
0.70
2 1/4
1.06
2.09
3.35
2.92
17:45
Pogon Siedlce Pogon Siedlce
Chojniczanka Chojnice Chojniczanka Chojnice
0.88
-1/4
0.88
0.68
2 1/2
1.08
2.06
3.40
2.93
20:00
Olimpia Grudziadz Olimpia Grudziadz
KP Calisia Kalisz KP Calisia Kalisz
0.71
-1/4
1.05
0.86
2 1/4
0.90
1.91
3.15
3.55
22:30
Olimpia Elblag Olimpia Elblag
Polonia Bytom Polonia Bytom
0.80
-0
0.96
0.87
2 1/2
0.89
2.37
3.20
2.58
22:00
Semendrija 1924 Semendrija 1924
Tekstilac Tekstilac
2.25
3.25
2.75
16:30
Johor Darul Takzim Johor Darul Takzim
Negeri Sembilan Negeri Sembilan
1.04
13.00
26.00
19:15
Selangor Selangor
Kedah Kedah
1.67
4.00
3.75
20:00
Perak Perak
PDRM PDRM
5.00
4.00
1.50
17:00
B1908 B1908
AB Tarnby AB Tarnby
1.75
3.75
3.70
17:00
Ringsted Ringsted
Greve Fodbold Greve Fodbold
2.40
3.80
2.35
18:30
Marienlyst Marienlyst
Vorup FB Vorup FB
1.85
3.70
3.30
19:00
Bronshoj Bronshoj
Horsholm-Usserod IK Horsholm-Usserod IK
1.50
4.20
5.00
19:00
Nr. sundby Nr. sundby
Frederikssund IK Frederikssund IK
2.15
3.60
2.75
20:30
Allerod Allerod
Glostrup FK Glostrup FK
2.30
3.75
2.50
20:30
Varde Varde
Tarup Paarup IF Tarup Paarup IF
6.00
4.50
1.40
22:00
Chernomorets Balchik Chernomorets Balchik
FC Dunav Ruse FC Dunav Ruse
1.95
3.20
3.50
22:00
Sportist Svoge Sportist Svoge
FK Chernomorets 1919 Burgas FK Chernomorets 1919 Burgas
1.91
3.00
3.90
11:00
Jungnang Chorus Mustang FC Jungnang Chorus Mustang FC
Pyeongtaek Citizen Pyeongtaek Citizen
1.00
-3/4
0.80
0.80
2 3/4
1.00
1.75
3.60
3.75
12:00
Jeonbuk Hyundai Motors II Jeonbuk Hyundai Motors II
Geoje Citizen Geoje Citizen
0.85
-0
0.95
0.88
2 3/4
0.93
2.40
3.40
2.50
13:00
Jinju Citizen Jinju Citizen
Pyeongchang FC Pyeongchang FC
0.93
-3/4
0.88
0.85
2 3/4
0.95
1.70
3.60
4.00
19:00
Persib Bandung Persib Bandung
Bali United Bali United
0.71
-1/2
1.05
0.68
2 1/2
1.08
1.71
3.60
3.85
13:15
Gold Coast city (w) Gold Coast city (w)
Brisbane City (w) Brisbane City (w)
3.40
3.60
1.83
15:15
Virginia United SC (w) Virginia United SC (w)
Dare southwest Queensland (w) Dare southwest Queensland (w)
1.91
4.00
2.90
15:30
Eastern Suburbs SC (w) Eastern Suburbs SC (w)
Sunshine Coast Wanderers (W) Sunshine Coast Wanderers (W)
1.06
11.00
19.00
16:00
Moreton City Excelsior (nữ) Moreton City Excelsior (nữ)
Robina City FC (w) Robina City FC (w)
6.00
5.00
1.33
19:00
FK Atyrau FK Atyrau
Lokomotiv Astana Lokomotiv Astana
3.00
3.10
2.20
21:00
FK Aktobe Lento FK Aktobe Lento
Ordabasy Ordabasy
1.91
3.30
3.50
22:59
Kaisar Kyzylorda Kaisar Kyzylorda
Zhenis Zhenis
2.00
3.25
3.30
09:00
Pacific FC Pacific FC
Atletico Ottawa Atletico Ottawa
1.03
-1/4
0.78
0.98
2 1/4
0.83
2.25
3.25
2.80
03:00
Forge FC Forge FC
Vancouver FC Vancouver FC
1.60
4.00
4.33
06:00
Cavalry FC Cavalry FC
York 9 FC York 9 FC
1.80
3.50
3.75
17:00
Tukums-2000 II Tukums-2000 II
Super Nova Super Nova
5.00
4.00
1.50
19:00
Olaine Olaine
FK Smiltene BJSS FK Smiltene BJSS
1.73
4.00
3.50
21:00
Valmieras FK II Valmieras FK II
Marupe Marupe
1.80
4.00
3.25
22:59
Rigas Futbola skola II Rigas Futbola skola II
Riga FC II Riga FC II
3.00
4.00
1.91
19:50
NK Zrinski Jurjevac NK Zrinski Jurjevac
Radnik Sesvete Radnik Sesvete
1.20
6.50
8.00
22:30
HNK Cibalia HNK Cibalia
NK Jarun NK Jarun
2.25
3.25
2.75
22:30
NK Orijent Rijeka NK Orijent Rijeka
NK Solin NK Solin
1.80
3.25
4.00
21:00
IMT Novi Beograd IMT Novi Beograd
FK Vozdovac Beograd FK Vozdovac Beograd
0.69
-1/4
1.07
0.93
2 3/4
0.83
1.86
3.45
3.40
21:00
Radnicki Nis Radnicki Nis
Habitpharm Javor Habitpharm Javor
0.76
-1/4
1.00
0.89
2 3/4
0.87
1.93
3.45
3.20
21:00
FK Zeleznicar Pancevo FK Zeleznicar Pancevo
Novi Pazar Novi Pazar
0.90
-1 1/4
0.86
0.82
2 3/4
0.94
1.37
4.35
6.20
22:59
Radnik Surdulica Radnik Surdulica
FK Spartak Zlatibor Voda FK Spartak Zlatibor Voda
0.83
+1/2
0.93
0.83
2 1/2
0.93
3.30
3.35
1.93
12:30
Adelaide United FC (Youth) Adelaide United FC (Youth)
Adelaide Raiders SC Adelaide Raiders SC
0.68
-0
1.08
0.69
3 1/2
1.07
2.12
3.70
2.65
14:30
Metrostars SC Metrostars SC
Adelaide Comets FC Adelaide Comets FC
0.78
-1/2
0.98
0.70
3
1.06
1.78
3.70
3.50
15:30
Adelaide Olympic Adelaide Olympic
Adelaide City FC Adelaide City FC
1.31
+1/4
0.52
0.88
3 1/4
0.88
3.80
3.80
1.68
16:30
Croydon Kings Croydon Kings
White City Woodville White City Woodville
0.75
-1/4
1.01
0.88
3 1/4
0.88
1.91
3.60
3.05
21:00
SC Corinthians Paulista (w) SC Corinthians Paulista (w)
Real Brasilia FC (w) Real Brasilia FC (w)
1.11
8.00
19.00
12:00
Balcatta U20 Balcatta U20
Stirling Macedonia U20 Stirling Macedonia U20
0.85
-0
0.95
0.80
3
1.00
2.38
3.40
2.50
12:00
Pires U20 Pires U20
Bayswater U20 Bayswater U20
0.73
-0
1.08
0.85
3 1/4
0.95
2.20
3.60
2.63
12:00
Olympic Kingsway U20 Olympic Kingsway U20
Inglewood United U20 Inglewood United U20
0.88
-1/2
0.93
0.80
3
1.00
1.83
3.80
3.25
12:00
Western Knights U20 Western Knights U20
Fremantle City U20 Fremantle City U20
0.95
-1/2
0.85
0.85
3 1/4
0.95
1.91
3.75
3.10
12:00
Armadale SC U20 Armadale SC U20
FloreatAthena U20 FloreatAthena U20
0.90
-0
0.90
0.90
3
0.90
2.40
3.60
2.40
08:00
Colorado Springs Switchbacks FC Colorado Springs Switchbacks FC
Rhode Island Rhode Island
1.08
-1/2
0.76
0.87
2 1/2
0.95
2.08
3.30
2.97
08:00
El Paso Locomotive FC El Paso Locomotive FC
Memphis 901 Memphis 901
0.96
-0
0.88
0.78
2 1/2
1.04
2.50
3.30
2.40
06:00
Pittsburgh Riverhounds Pittsburgh Riverhounds
North Carolina North Carolina
0.89
-1/2
0.87
0.94
2 1/2
0.82
1.89
3.30
3.45
06:00
Indy Eleven Indy Eleven
Hartford Athletic Hartford Athletic
0.77
-1
0.99
0.86
3
0.90
1.45
4.05
5.40
06:00
Loudoun United Loudoun United
Monterey Bay FC Monterey Bay FC
0.74
-0
1.02
0.84
2 1/2
0.92
2.29
3.25
2.66
06:30
Tampa Bay Rowdies Tampa Bay Rowdies
Tulsa Roughneck Tulsa Roughneck
0.64
-1 1/4
1.13
0.70
3
1.06
1.28
4.90
7.70
09:00
Oakland Roots Oakland Roots
Orange County Blues FC Orange County Blues FC
0.82
-0
0.94
0.96
2 1/2
0.80
2.42
3.15
2.57
09:30
Phoenix Rising FC Phoenix Rising FC
Miami FC Miami FC
0.58
-1
1.21
0.70
2 3/4
1.06
1.37
4.55
5.90
09:30
Las Vegas Lights Las Vegas Lights
Louisville City FC Louisville City FC
1.20
+1/2
0.59
0.72
2 3/4
1.04
4.45
3.75
1.59
01:00
Estrella del Sur Alejandro Korn Estrella del Sur Alejandro Korn
Estrella de Berisso Estrella de Berisso
2.05
3.10
3.50
20:00
Barcelona (w) Barcelona (w)
Real Sociedad (w) Real Sociedad (w)
1.02
21.00
34.00
2 - 0
Trực tiếp
Union Magdalena Union Magdalena
Cucuta Cucuta
0.84
-0
1.00
7.14
2 1/2
0.04
1.01
7.90
300.00
14:00
Joondalup United Joondalup United
Cockburn City Cockburn City
1.91
3.75
3.10
14:00
Rocking ham City Rocking ham City
UWA-Nedlands FC UWA-Nedlands FC
2.50
3.40
2.38
14:00
Gosnells City Gosnells City
Murdoch University Murdoch University
7.00
4.20
1.36
14:00
Mandurah City Mandurah City
Sorrento F.C. Sorrento F.C.
3.20
4.00
1.80
16:00
Dianella White Eagles Dianella White Eagles
Subiaco AFC Subiaco AFC
1.80
4.00
3.25
17:00
Kingsley Westside Kingsley Westside
Willip Willip
4.33
4.00
1.57
20:00
Ohud Medina Youths Ohud Medina Youths
Al Ahli Jeddah (Youth) Al Ahli Jeddah (Youth)
4.50
4.50
1.50
11:00
Albirex Niigata (w) Albirex Niigata (w)
Hiroshima Sanfrecce (nữ) Hiroshima Sanfrecce (nữ)
0.86
-1/2
0.90
0.76
2 1/4
1.00
1.86
3.30
3.55
12:00
NTV Beleza (w) NTV Beleza (w)
JEF United Ichihara Chiba (w) JEF United Ichihara Chiba (w)
0.90
-1 3/4
0.86
0.76
2 3/4
1.00
1.20
5.50
9.50
15:00
INAC (w) INAC (w)
Urawa Red Diamonds (w) Urawa Red Diamonds (w)
0.86
-0
0.90
0.95
2 1/4
0.81
2.48
3.10
2.53
05:15
La Equidad La Equidad
Deportes Tolima Deportes Tolima
0.92
-1/4
0.88
0.95
2 1/4
0.83
2.21
3.10
2.91
07:30
Deportiva Once Caldas Deportiva Once Caldas
Independiente Santa Fe Independiente Santa Fe
0.94
-0
0.86
0.92
2 1/4
0.86
2.57
3.05
2.47
21:00
Arsenal (w) Arsenal (w)
Brighton H.A. (w) Brighton H.A. (w)
0.73
-2 1/2
1.03
0.82
3 3/4
0.94
1.04
10.00
17.00
21:00
Aston Villa (w) Aston Villa (w)
Manchester City (w) Manchester City (w)
0.91
+2 1/2
0.85
0.81
3 3/4
0.95
17.00
8.00
1.07
21:00
Bristol Academy (w) Bristol Academy (w)
Everton FC (w) Everton FC (w)
1.04
+3/4
0.72
0.71
2 3/4
1.05
4.50
3.90
1.56
21:00
Leicester City (w) Leicester City (w)
Liverpool (w) Liverpool (w)
0.71
+1/4
1.05
0.74
2 1/2
1.02
2.71
3.25
2.28
21:00
Manchester United (w) Manchester United (w)
Chelsea FC (w) Chelsea FC (w)
0.94
+1
0.82
0.98
3
0.78
4.85
3.95
1.52
21:00
Tottenham Hotspur  (w) Tottenham Hotspur (w)
West Ham United (w) West Ham United (w)
0.84
-3/4
0.92
0.79
2 3/4
0.97
1.70
3.75
3.75
22:59
Beauvais Beauvais
AF Virois AF Virois
0.83
-3/4
0.98
0.80
2 1/2
1.00
1.62
3.25
5.25
22:59
Boulogne Boulogne
Lorient B Lorient B
1.80
4.50
3.00
22:59
Le Puy Foot 43 Auvergne Le Puy Foot 43 Auvergne
Hyeres Hyeres
2.25
3.10
2.88
22:59
Toulouse FC II Toulouse FC II
Frejus St-Raphael Frejus St-Raphael
4.75
4.00
1.53
22:59
Libourne Saint Seurin Libourne Saint Seurin
Saumur OL Saumur OL
2.30
3.60
2.50
22:59
Creteil Creteil
ES Wasquehal ES Wasquehal
2.75
3.20
2.30
22:59
Bobigny A.C. Bobigny A.C.
Feignies Feignies
0.88
-1/2
0.93
0.83
2 3/4
0.98
1.83
3.50
3.60
22:59
Guingamp B Guingamp B
Saint Malo Saint Malo
4.00
4.10
1.62
22:59
Aubagne Aubagne
Andrezieux Andrezieux
2.00
3.30
3.25
22:59
Bastia Borgo Bastia Borgo
Racing Club de France Racing Club de France
2.30
3.30
2.63
22:59
Angers II Angers II
St Pryve St Hilaire St Pryve St Hilaire
5.50
3.80
1.50
22:59
Cannes AS Cannes AS
Evian Thonon Gaillard Evian Thonon Gaillard
1.67
3.50
4.40
22:59
GRACES GRACES
Jura Sud Foot Jura Sud Foot
2.20
3.20
2.88
12:30
Adelaide Blue Eagles Adelaide Blue Eagles
Cumberland United FC Cumberland United FC
1.02
-1 1/4
0.74
1.21
3 3/4
0.58
1.45
4.45
4.85
12:30
Adelaide Victory Adelaide Victory
West Adelaide SC West Adelaide SC
1.14
-0
0.63
0.86
3
0.90
2.67
3.60
2.14
12:30
Fulham United FC Fulham United FC
Salisbury United Salisbury United
0.84
-1/4
0.92
0.88
3
0.88
1.99
3.70
2.91
12:30
Playford City Patriots Playford City Patriots
Western Strikers SC Western Strikers SC
0.67
-3/4
1.09
1.06
3 1/4
0.70
1.58
4.10
4.10
12:30
Sturt Lions Sturt Lions
Adelaide Cobras FC Adelaide Cobras FC
0.84
-0
0.92
0.97
3
0.79
2.35
3.50
2.45
13:00
Adelaide Vipers Adelaide Vipers
West Torrens Birkalla West Torrens Birkalla
0.62
+3/4
1.16
0.97
3 1/2
0.79
2.89
3.90
1.93
14:30
Spirit FC Spirit FC
A.P.I.A. Leichhardt Tigers A.P.I.A. Leichhardt Tigers
0.91
+1 1/2
0.85
0.96
3 3/4
0.80
6.80
4.90
1.30
16:00
St George Saints St George Saints
Sutherland Sharks Sutherland Sharks
1.05
-1/2
0.71
0.92
3
0.84
2.05
3.40
2.94
16:00
Western Sydney Wanderers AM Western Sydney Wanderers AM
Marconi Stallions Marconi Stallions
0.93
-1/2
0.83
0.58
3 1/4
1.21
1.93
3.85
2.92
16:00
Hills Brumbies Hills Brumbies
Blacktown City Demons Blacktown City Demons
0.86
+1 3/4
0.90
0.94
3 3/4
0.82
7.90
5.30
1.24
16:15
Manly United Manly United
Wollongong Wolves Wollongong Wolves
0.83
+3/4
0.93
0.91
3 1/4
0.85
3.60
3.75
1.73
16:15
St George City FA St George City FA
Sydney United Sydney United
0.87
-1/2
0.89
0.98
3 1/4
0.78
1.87
3.60
3.25
03:30
Independiente Medellin (w) Independiente Medellin (w)
CD Real Santander (w) CD Real Santander (w)