Bản quyền ©2023 | Tapchithethao.co
© Chỉ được phát hành lại thông tin khi có sự đồng ý bằng văn bản của Tapchithethao.co
Địa chỉ : 36 Trần Phú, Khâm Thiên, Quận Ba Đình, Hà Nội, Việt Nam.
Liên hệ: Telegram:
Đối tác: Nhà cái uy tín bongdanet
việt nam Từ 01/09/2023 Tapchithethao.tv đổi sang tên miền tapchithethao.co
Thứ bảy, 18/05/2024 07:11

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Hà Lan 2022-2023 hôm nay

Lịch thi đấu giải Hạng 2 Hà Lan hôm nay, lịch thi bóng đá Hạng 2 Hà Lan mới nhất mùa bóng 2024 được cập nhật liên tục tại Tạp Chí Thể Thao.

LTĐ theo vòng đấu

Ngày giờ

Trận Đấu

Chủ Tỉ lệ Khách
Hạng 2 Hà Lan BXH | KQBD
Ngày 18/05

21:30 18/05

Dordrecht Dordrecht
Emmen Emmen
1.04 0:3/4 0.86
Ngày 19/05

01:00 19/05

ADO Den Haag ADO Den Haag
De Graafschap De Graafschap
1.04 0:3/4 0.88

Bảng xếp hạng

Xem thêm
XH Đội bóng ST Hs Điểm
1
Willem II Willem II
38 42 79
2
Groningen Groningen
38 41 75
3
Roda JC Roda JC
38 35 75
4
Dordrecht Dordrecht
38 23 69
5
ADO Den Haag ADO Den Haag
38 22 63
6
De Graafschap De Graafschap
38 9 63
7
Emmen Emmen
38 -1 57
8
NAC Breda NAC Breda
38 7 56
9
MVV Maastricht MVV Maastricht
38 4 56
10
AZ Alkmaar (Youth) AZ Alkmaar (Youth)
38 1 56
11
Helmond Sport Helmond Sport
38 -3 51
12
VVV Venlo VVV Venlo
38 -5 48
13
SC Cambuur SC Cambuur
38 -3 47
14
FC Eindhoven FC Eindhoven
38 -12 43
15
Jong Ajax (Youth) Jong Ajax (Youth)
38 -15 40
16
Jong PSV Eindhoven (Youth) Jong PSV Eindhoven (Youth)
38 -18 40
17
SC Telstar SC Telstar
38 -21 35
18
FC Oss FC Oss
38 -34 34
19
Den Bosch Den Bosch
38 -30 33
20
FC Utrecht (Youth) FC Utrecht (Youth)
38 -42 26
Giờ Trận Đấu Tỉ lệ Tài xỉu 1x2
* vui lòng kéo ngang để xem thêm các chỉ số khác.
02:00
Alaves Alaves
Getafe Getafe
1.07
-1/2
0.83
0.90
2
0.98
2.07
3.15
3.60
20:30
Bayer Leverkusen Bayer Leverkusen
Augsburg Augsburg
0.85
-1 3/4
1.05
0.93
4
0.95
1.26
6.30
8.10
20:30
Borussia Dortmund Borussia Dortmund
Darmstadt Darmstadt
0.99
-2 1/2
0.91
0.86
4 1/4
1.02
1.15
8.60
11.00
20:30
Eintracht Frankfurt Eintracht Frankfurt
RB Leipzig RB Leipzig
0.96
-0
0.94
1.03
3 1/4
0.85
2.48
3.70
2.46
20:30
Heidenheimer Heidenheimer
FC Koln FC Koln
0.84
-0
1.06
0.78
3
1.11
2.40
3.80
2.50
20:30
TSG Hoffenheim TSG Hoffenheim
Bayern Munchen Bayern Munchen
1.06
+1/4
0.84
1.00
4
0.88
2.83
4.15
2.06
20:30
VfB Stuttgart VfB Stuttgart
Monchengladbach Monchengladbach
0.95
-2
0.95
1.06
4 1/4
0.82
1.22
6.70
9.40
20:30
Union Berlin Union Berlin
SC Freiburg SC Freiburg
0.95
-1/4
0.95
0.86
2 1/2
1.02
2.20
3.45
2.98
20:30
Werder Bremen Werder Bremen
VfL Bochum VfL Bochum
1.04
-1/4
0.86
0.97
3
0.91
2.36
3.60
2.65
20:30
VfL Wolfsburg VfL Wolfsburg
FSV Mainz 05 FSV Mainz 05
1.06
+1/4
0.84
1.06
2 3/4
0.82
3.10
3.50
2.13
22:59
Lecce Lecce
Atalanta Atalanta
0.98
+3/4
0.92
0.85
2 1/2
1.03
4.20
3.75
1.74
01:45
Torino Torino
AC Milan AC Milan
0.98
-0
0.92
0.85
2 1/4
1.03
2.62
3.20
2.58
17:00
Sông Lam Nghệ An Sông Lam Nghệ An
Khatoco Khanh Hoa Khatoco Khanh Hoa
0.95
-1/2
0.89
0.90
2 1/4
0.92
1.94
3.30
3.55
18:00
Bình Định Bình Định
Hải Phòng FC Hải Phòng FC
0.97
-1/4
0.87
0.84
2 1/2
0.98
2.17
3.50
2.83
19:15
Viettel FC Viettel FC
Nam Định FC Nam Định FC
0.94
-0
0.90
0.83
2 1/4
0.99
2.54
3.30
2.48
14:30
Daejeon Citizen Daejeon Citizen
Incheon United Incheon United
1.13
-0
0.74
0.86
2 1/4
0.98
2.53
3.20
2.42
17:00
Gimcheon Sangmu Gimcheon Sangmu
Jeju United Jeju United
1.05
-1/2
0.81
0.78
2 1/4
1.06
2.05
3.25
3.10
14:00
Avispa Fukuoka Avispa Fukuoka
Cerezo Osaka Cerezo Osaka
0.94
-0
0.95
1.05
2
0.82
2.68
2.96
2.71
17:00
Sagan Tosu Sagan Tosu
Nagoya Grampus Nagoya Grampus
0.88
+1/4
1.01
0.88
2 1/4
0.99
2.87
3.20
2.38
12:00
Jubilo Iwata Jubilo Iwata
Urawa Red Diamonds Urawa Red Diamonds
0.92
+1/2
0.96
0.96
2 1/2
0.90
3.55
3.45
1.96
12:00
Kyoto Sanga Kyoto Sanga
Hiroshima Sanfrecce Hiroshima Sanfrecce
0.95
+1
0.93
0.87
2 1/2
0.99
5.60
4.00
1.54
12:00
Machida Zelvia Machida Zelvia
Tokyo Verdy Tokyo Verdy
0.89
-1/2
0.99
1.03
2 1/4
0.83
1.89
3.25
4.10
00:45
Nashville Nashville
Atlanta United Atlanta United
0.92
-1/2
0.97
0.91
2 3/4
0.96
1.92
3.70
3.45
06:30
Toronto FC Toronto FC
Montreal Impact Montreal Impact
0.92
-1/2
0.97
0.98
2 3/4
0.89
1.92
3.65
3.55
06:30
Charlotte FC Charlotte FC
LA Galaxy LA Galaxy
0.97
-1/4
0.92
1.02
3
0.85
2.26
3.55
2.80
06:30
FC Cincinnati FC Cincinnati
St. Louis City St. Louis City
1.08
-3/4
0.81
0.87
2 3/4
1.00
1.80
3.80
3.80
06:30
Inter Miami Inter Miami
DC United DC United
0.96
-1 1/4
0.93
0.91
3 1/2
0.96
1.44
4.70
5.80
06:30
New York City FC New York City FC
New York Red Bulls New York Red Bulls
1.04
-1/4
0.85
0.95
2 1/2
0.92
2.31
3.40
2.85
06:30
New England Revolution New England Revolution
Philadelphia Union Philadelphia Union
0.81
+1/4
1.08
0.87
2 3/4
1.00
2.72
3.60
2.31
07:30
Austin FC Austin FC
FC Kansas City FC Kansas City
0.98
-1/4
0.91
0.88
2 1/2
0.99
2.19
3.45
3.00
07:30
Chicago Fire Chicago Fire
Columbus Crew Columbus Crew
0.86
+1/4
1.03
0.97
2 3/4
0.90
2.82
3.55
2.26
07:30
Houston Dynamo Houston Dynamo
FC Dallas FC Dallas
1.04
-3/4
0.85
0.89
2 1/4
0.98
1.78
3.45
4.40
07:30
Minnesota United FC Minnesota United FC
Portland Timbers Portland Timbers
0.98
-3/4
0.91
0.96
3 1/4
0.91
1.77
4.00
3.75
08:30
Real Salt Lake Real Salt Lake
Colorado Rapids Colorado Rapids
0.98
-3/4
0.91
1.02
3
0.85
1.81
3.85
3.75
09:30
San Jose Earthquakes San Jose Earthquakes
Orlando City Orlando City
0.71
-0
1.21
0.93
2 3/4
0.94
2.40
3.50
2.65
09:30
Seattle Sounders Seattle Sounders
Vancouver Whitecaps Vancouver Whitecaps
0.85
-1/2
1.04
0.81
2 1/2
1.06
1.85
3.70
3.70
13:30
Wellington Phoenix Wellington Phoenix
Melbourne Victory Melbourne Victory
0.93
-0
0.99
0.87
2 1/2
1.03
2.50
3.40
2.58
16:45
Central Coast Mariners Central Coast Mariners
Sydney FC Sydney FC
1.02
-1/4
0.90
0.88
2 3/4
1.02
2.31
3.50
2.77
21:30
SC Farense SC Farense
Portimonense Portimonense
0.79
+1/4
1.11
0.99
3
0.88
2.65
3.65
2.33
21:30
FC Arouca FC Arouca
Vitoria Guimaraes Vitoria Guimaraes
1.01
-0
0.88
0.95
2 3/4
0.92
2.61
3.50
2.43
21:30
Boavista FC Boavista FC
Vizela Vizela
0.70
-3/4
1.23
0.79
2 1/2
1.08
1.50
4.10
5.90
21:30
Estrela da Amadora Estrela da Amadora
Gil Vicente Gil Vicente
0.81
-3/4
1.08
0.92
2 3/4
0.95
1.56
4.00
5.20
00:00
Sporting CP Sporting CP
GD Chaves GD Chaves
0.90
-2 3/4
0.99
0.82
3 3/4
1.05
1.07
10.00
19.00
00:00
Moreirense Moreirense
Estoril Estoril
0.97
-1/4
0.92
0.96
2 1/2
0.91
2.25
3.35
2.96
02:30
Sporting Braga Sporting Braga
FC Porto FC Porto
0.99
+1/4
0.90
0.90
3
0.97
3.05
3.75
2.06
18:30
Celtic FC Celtic FC
Saint Mirren Saint Mirren
1.03
-2
0.86
1.08
3 1/2
0.79
1.20
6.60
10.00
18:30
Dundee Dundee
Kilmarnock Kilmarnock
0.81
+1/4
1.08
1.04
2 3/4
0.83
2.77
3.45
2.33
18:30
Heart of Midlothian Heart of Midlothian
Glasgow Rangers Glasgow Rangers
1.07
+3/4
0.82
1.06
3 1/4
0.81
4.60
4.10
1.61
22:59
Grasshopper Grasshopper
Basel Basel
1.03
-1/4
0.85
1.01
2 3/4
0.85
2.31
3.45
2.79
22:59
Stade Ouchy Stade Ouchy
Lausanne Sports Lausanne Sports
0.88
+3/4
1.00
0.73
2 3/4
1.14
4.20
3.95
1.70
22:59
Yverdon Yverdon
Luzern Luzern
0.99
+1/4
0.89
0.79
3
1.07
2.96
3.75
2.11
22:59
Caykur Rizespor Caykur Rizespor
Kasimpasa Kasimpasa
1.08
-1/4
0.81
0.88
3 1/4
0.99
2.26
3.70
2.60
22:59
Samsunspor Samsunspor
Alanyaspor Alanyaspor
0.87
-1/4
1.02
0.88
2 1/2
0.99
2.09
3.35
3.10
22:59
Ankaragucu Ankaragucu
Pendikspor Pendikspor
0.75
-1/4
1.16
0.94
2 3/4
0.93
2.02
3.55
3.10
22:59
Istanbul BB Istanbul BB
Trabzonspor Trabzonspor
0.93
-0
0.96
0.98
2 3/4
0.89
2.46
3.40
2.51
22:59
Besiktas JK Besiktas JK
Hatayspor Hatayspor
0.86
-1
1.03
1.01
3
0.86
1.50
4.20
5.20
22:59
Gazisehir Gaziantep Gazisehir Gaziantep
Karagumruk Karagumruk
0.74
-0
1.17
0.90
2 1/2
0.97
2.24
3.30
2.84
22:59
Kayserispor Kayserispor
Konyaspor Konyaspor
0.89
-0
1.00
0.83
2 1/4
1.04
2.60
2.85
2.90
17:00
SHB Đà Nẵng SHB Đà Nẵng
Phú Thọ Phú Thọ
1.03
17.00
29.00
20:00
Korona Kielce Korona Kielce
Ruch Chorzow Ruch Chorzow
1.16
-3/4
0.75
0.89
2 1/2
0.98
1.85
3.50
3.90
22:30
Slask Wroclaw Slask Wroclaw
Radomiak Radom Radomiak Radom
0.93
-3/4
0.96
1.02
2 1/2
0.85
1.69
3.55
4.80
01:00
Piast Gliwice Piast Gliwice
Jagiellonia Bialystok Jagiellonia Bialystok
0.98
+1/4
0.91
0.99
2 3/4
0.88
2.96
3.50
2.19
09:00
Club America Club America
Chivas Guadalajara Chivas Guadalajara
1.08
-3/4
0.81
1.07
2 1/2
0.80
1.78
3.55
4.25
18:35
Qingdao Zhongchuang Hengtai Qingdao Zhongchuang Hengtai
Shanghai Port Shanghai Port
1.04
+2 1/4
0.76
0.74
3 1/2
1.04
14.00
8.30
1.08
18:00
Muang Thong United Muang Thong United
Chonburi Shark FC Chonburi Shark FC
0.79
-1/2
0.97
0.95
3 1/4
0.81
1.79
3.70
3.45
18:00
Prachuap Khiri Khan Prachuap Khiri Khan
Chiangrai United Chiangrai United
0.77
-3/4
0.99
0.86
2 1/2
0.90
1.59
3.75
4.60
18:30
Trat FC Trat FC
Lamphun Warrior Lamphun Warrior
0.89
+1/2
0.87
0.83
3
0.93
3.15
3.70
1.87
19:00
Uthai Thani Forest Uthai Thani Forest
Buriram United Buriram United
0.75
+1 1/4
1.01
0.84
3
0.92
5.10
4.25
1.45
18:00
Dynamo Moscow Dynamo Moscow
Krylya Sovetov Krylya Sovetov
0.89
-1 1/4
1.00
0.91
3
0.96
1.41
4.80
6.20
20:30
Lokomotiv Moscow Lokomotiv Moscow
Fakel Fakel
1.08
-3/4
0.81
0.93
2 1/4
0.94
1.81
3.45
4.20
22:59
FK Sochi FK Sochi
FC Krasnodar FC Krasnodar
0.78
+1/2
1.12
0.83
2 1/2
1.04
3.10
3.50
2.12
22:00
Spartak Trnava Spartak Trnava
Sport Podbrezova Sport Podbrezova
0.77
-1 1/4
0.99
0.79
2 3/4
0.97
1.33
4.60
6.70
22:00
Slovan Bratislava Slovan Bratislava
MFK Ruzomberok MFK Ruzomberok
1.00
-1 1/2
0.76
0.86
2 3/4
0.90
1.31
4.70
6.80
22:00
Zlate Moravce Zlate Moravce
Trencin Trencin
1.04
+1
0.72
0.78
2 3/4
0.98
5.80
4.20
1.42
22:00
Dukla Banska Bystrica Dukla Banska Bystrica
MFK Skalica MFK Skalica
0.76
-1/2
1.00
0.83
2 1/2
0.93
1.76
3.45
3.85
22:00
MSK Zilina MSK Zilina
Dunajska Streda Dunajska Streda
0.84
-0
0.92
0.81
2 3/4
0.95
2.37
3.40
2.47
22:00
FK Kosice FK Kosice
Michalovce Michalovce
0.70
-1/4
1.06
0.91
2 1/2
0.85
1.88
3.40
3.50
23:15
Westerlo Westerlo
Mechelen Mechelen
1.00
-0
0.89
1.05
3 1/4
0.82
2.55
3.70
2.40
01:45
Standard Liege Standard Liege
KAA Gent KAA Gent
1.00
+1/2
0.89
0.79
3
1.08
3.45
3.85
1.89
22:00
Rudes Rudes
NK Lokomotiva Zagreb NK Lokomotiva Zagreb
1.13
+1 1/4
0.64
0.88
2 3/4
0.88
8.20
4.90
1.27
00:10
Slaven Koprivnica Slaven Koprivnica
Dinamo Zagreb Dinamo Zagreb
0.77
+1 1/4
0.99
0.70
2 3/4
1.06
5.20
4.25
1.44
01:30
Catanzaro Catanzaro
Brescia Brescia
0.86
-1/4
1.03
0.89
2 1/4
0.98
2.16
3.15
3.10
19:00
Andorra CF Andorra CF
Burgos CF Burgos CF
0.96
-1/4
0.93
0.90
2 1/4
0.97
2.26
3.20
3.05
21:15
SD Huesca SD Huesca
Racing Santander Racing Santander
0.74
-0
1.17
0.97
2 1/4
0.90
2.35
3.15
2.97
21:15
Leganes Leganes
Sporting Gijon Sporting Gijon
0.78
-1/4
1.12
0.88
2
0.99
2.11
3.15
3.45
02:00
Eldense Eldense
Levante Levante
0.88
-0
1.01
0.83
2 1/4
1.04
2.50
3.25
2.69
02:00
Tenerife Tenerife
SD Amorebieta SD Amorebieta
0.84
-1/4
1.05
0.76
2
1.12
2.12
3.20
3.35
17:00
Feirense Feirense
Vilaverdense Vilaverdense
0.91
-1/2
0.95
1.01
2 3/4
0.83
1.91
3.45
3.25
12:00
Yokohama FC Yokohama FC
Shimizu S-Pulse Shimizu S-Pulse
1.02
-0
0.87
0.93
2 1/4
0.94
2.73
3.15
2.51
12:00
JEF United Ichihara Chiba JEF United Ichihara Chiba
Ehime FC Ehime FC
0.94
-1
0.95
0.86
2 3/4
1.01
1.54
4.15
5.20
12:00
Thespa Kusatsu Thespa Kusatsu
Ban Di Tesi Iwaki Ban Di Tesi Iwaki
1.00
+3/4
0.89
0.90
2 1/4
0.97
4.60
3.50
1.73
12:00
Mito Hollyhock Mito Hollyhock
Oita Trinita Oita Trinita
1.05
-1/4
0.84
0.99
2 1/4
0.88
2.36
3.15
2.95
12:00
Montedio Yamagata Montedio Yamagata
Blaublitz Akita Blaublitz Akita
0.76
-0
1.14
0.82
2
1.05
2.43
3.00
2.96
12:00
Tokushima Vortis Tokushima Vortis
Roasso Kumamoto Roasso Kumamoto
0.81
-0
1.08
0.99
2 1/4
0.88
2.45
3.15
2.84
13:00
Kagoshima United Kagoshima United
V-Varen Nagasaki V-Varen Nagasaki
1.13
+1/4
0.77
1.07
2 3/4
0.80
3.15
3.50
2.11
12:00
Fagiano Okayama Fagiano Okayama
Ventforet Kofu Ventforet Kofu
1.04
-1/4
0.84
0.85
2 1/4
1.01
2.35
3.20
2.92
12:00
Renofa Yamaguchi Renofa Yamaguchi
Fujieda MYFC Fujieda MYFC
0.90
-1/2
0.98
1.00
2 1/2
0.86
1.90
3.45
3.75
21:30
Dordrecht Dordrecht
Emmen Emmen
1.03
-3/4
0.87
0.98
3 1/2
0.90
1.85
3.70
3.25
01:00
ADO Den Haag ADO Den Haag
De Graafschap De Graafschap
1.11
-3/4
0.80
1.06
3 1/2
0.82
1.86
3.65
3.25
20:00
Radomlje Radomlje
NK Publikum Celje NK Publikum Celje
0.65
-0
1.12
0.80
2 1/2
0.96
2.17
3.30
2.82
20:00
NK Aluminij NK Aluminij
Domzale Domzale
0.55
-1
1.26
0.72
3
1.04
1.35
4.55
6.30
20:00
NK Mura 05 NK Mura 05
NK Rogaska NK Rogaska
0.98
+1/4
0.78
0.75
2 1/2
1.01
3.15
3.40
1.95
01:00
CS Universitatea Craiova CS Universitatea Craiova
Sepsi OSK Sfantul Gheorghe Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
0.93
-1
0.91
0.81
2 3/4
1.01
1.51
4.00
4.85
01:00
CFR Cluj CFR Cluj
Farul Constanta Farul Constanta
1.09
-1
0.75
0.88
2 3/4
0.94
1.50
3.80
5.30
23:30
Everton CD Everton CD
CD Copiapo S.A. CD Copiapo S.A.
0.98
-1
0.88
0.99
3
0.85
1.57
4.00
4.30
02:00
Cobreloa Cobreloa
Municipal Iquique Municipal Iquique
0.86
+1/4
1.00
0.88
2 3/4
0.96
2.89
3.40
2.08
04:30
Universidad de Chile Universidad de Chile
Univ Catolica Univ Catolica
1.02
-3/4
0.84
0.83
2 1/2
1.01
1.81
3.50
3.55
21:45
CSKA Sofia CSKA Sofia
FK Levski Krumovgrad FK Levski Krumovgrad
0.98
-1 1/2
0.84
0.73
2 1/2
0.87
1.29
4.65
7.40
00:15
Lokomotiv Plovdiv Lokomotiv Plovdiv
Levski Sofia Levski Sofia
0.90
+1/4
0.92
0.75
2
1.05
3.20
3.10
2.10
01:30
Independiente Rivadavia Independiente Rivadavia
Godoy Cruz Antonio Tomba Godoy Cruz Antonio Tomba
0.94
+1/4
0.95
1.04
2
0.83
3.40
3.00
2.20
04:00
River Plate River Plate
Belgrano Belgrano
0.94
-1 1/4
0.95
0.81
2 1/2
1.06
1.38
4.50
7.70
06:00
Defensa Y Justicia Defensa Y Justicia
Gimnasia La Plata Gimnasia La Plata
1.11
-1/2
0.79
0.99
2 1/4
0.88
2.11
3.30
3.30
06:30
Instituto Instituto
Union Santa Fe Union Santa Fe
1.03
-1/4
0.86
0.80
1 3/4
1.07
2.33
2.90
3.25
20:00
Zaglebie Sosnowiec Zaglebie Sosnowiec
Miedz Legnica Miedz Legnica
0.81
+1/2
1.01
0.88
2 1/2
0.92
3.05
3.40
2.01
22:30
GKS Katowice GKS Katowice
Wisla Krakow Wisla Krakow
1.03
-1/4
0.79
0.92
2 3/4
0.88
2.25
3.40
2.62
01:00
Gornik Leczna Gornik Leczna
Stal Rzeszow Stal Rzeszow
0.83
-1/2
0.99
0.86
2 1/2
0.94
1.83
3.40
3.55
14:30
Ansan Greeners FC Ansan Greeners FC
Cheongju Jikji Cheongju Jikji
0.91
+1/4
0.85
0.76
2 1/4
1.00
3.00
3.25
2.10
17:00
Seoul E-Land FC Seoul E-Land FC
Jeonnam Dragons Jeonnam Dragons
1.00
-1/2
0.76
0.90
2 1/2
0.86
2.00
3.35
3.10
17:00
Suwon Samsung Bluewings Suwon Samsung Bluewings
Bucheon FC 1995 Bucheon FC 1995
0.77
-1/2
0.99
0.79
2 1/4
0.97
1.77
3.30
3.95
22:59
Chateauroux Chateauroux
Cholet So Cholet So
0.84
-3/4
0.92
0.67
2 3/4
1.09
1.66
3.85
3.90
22:59
Chasselay M.D. Azergues Chasselay M.D. Azergues
Orleans US 45 Orleans US 45
0.83
-0
0.93
0.70
2 1/4
1.06
2.41
3.20
2.54
22:59
Le Mans Le Mans
Marignane Gignac Marignane Gignac
0.72
-3/4
1.04
0.58
2 3/4
1.21
1.58
4.05
4.20
22:59
Martigues Martigues
Nimes Nimes
0.72
-1
1.04
0.64
2 1/2
1.13
1.44
4.25
5.30
22:59
Red Star FC 93 Red Star FC 93
Epinal Epinal
0.94
-1 1/4
0.82
0.74
3
1.02
1.43
4.45
5.10
22:59
FC Rouen FC Rouen
Dijon Dijon
1.06
-1/4
0.70
0.71
2 1/2
1.05
2.28
3.35
2.61
22:59
Sochaux Sochaux
Versailles 78 Versailles 78
0.87
-1/4
0.89
0.67
2 1/2
1.09
2.04
3.45
2.95
22:59
Villefranche Villefranche
Nancy Nancy
0.61
-1/4
1.17
0.70
2 3/4
1.06
1.77
3.70
3.55
22:59
Avranches Avranches
Chamois Niortais Chamois Niortais
0.88
+1
0.88
0.73
3
1.03
4.25
4.20
1.54
18:30
SV Sandhausen SV Sandhausen
Ingolstadt Ingolstadt
1.03
-0
0.83
0.95
3 1/4
0.89
2.52
3.55
2.27
18:30
Dynamo Dresden Dynamo Dresden
MSV Duisburg MSV Duisburg
0.85
-1 1/2
1.01
0.94
3 1/4
0.90
1.25
5.10
8.00
18:30
SSV Ulm 1846 SSV Ulm 1846
SC Verl SC Verl
1.02
-3/4
0.84
0.79
2 3/4
1.05
1.75
3.70
3.60
18:30
Erzgebirge Aue Erzgebirge Aue
SV Waldhof Mannheim SV Waldhof Mannheim
0.78
-0
1.08
0.80
3
1.04
2.22
3.45
2.62
18:30
SC Freiburg (Youth) SC Freiburg (Youth)
Viktoria koln Viktoria koln
0.88
-0
0.98
0.81
2 3/4
1.03
2.35
3.45
2.48
18:30
Hallescher FC Hallescher FC
Borussia Dortmund (Youth) Borussia Dortmund (Youth)
0.91
-1/4
0.95
0.65
3
1.23
2.02
3.60
2.82
18:30
VFB Lubeck VFB Lubeck
Rot-Weiss Essen Rot-Weiss Essen
0.89
+1/2
0.97
0.80
3
1.04
2.92
3.70
1.97
18:30
TSV 1860 Munchen TSV 1860 Munchen
Arminia Bielefeld Arminia Bielefeld
0.98
-0
0.88
0.82
2 3/4
1.02
2.48
3.45
2.35
18:30
Preuben Munster Preuben Munster
Unterhaching Unterhaching
0.90
-1 1/4
0.96
0.97
3 1/4
0.87
1.40
4.60
5.30
18:30
Jahn Regensburg Jahn Regensburg
Saarbrucken Saarbrucken
0.90
-1/2
0.96
0.87
2 3/4
0.97
1.90
3.55
3.20
03:00
Deportivo La Guaira Deportivo La Guaira
CD Hermanos Colmenares CD Hermanos Colmenares
0.89
-3/4
0.87
0.80
2 1/4
0.96
1.65
3.35
4.65
03:00
Deportivo Metropolitano Deportivo Metropolitano
Universidad Central de Venezuela Universidad Central de Venezuela
0.98
-0
0.78
0.87
2
0.89
2.70
2.95
2.43
23:30
Inverness Inverness
Hamilton Academical Hamilton Academical
0.92
-1/4
0.84
0.93
2 1/2
0.83
2.12
3.45
2.97
07:00
CF Atlante CF Atlante
Cancun FC Cancun FC
0.76
-1/2
1.00
0.86
2
0.90
1.76
3.20
4.15
21:00
Eskilsminne IF Eskilsminne IF
Torslanda IK Torslanda IK
0.64
-1/2
1.13
0.69
2 1/2
1.07
1.64
3.70
4.15
21:00
Falkenberg Falkenberg
Torns IF Torns IF
0.80
-1 1/2
0.96
0.88
3
0.88
1.27
5.00
7.50
21:00
Karlstad BK Karlstad BK
IFK Stocksund IFK Stocksund
0.95
-1/2
0.81
1.03
3 1/4
0.73
1.95
3.55
3.05
21:00
Oskarshamns AIK Oskarshamns AIK
Angelholms FF Angelholms FF
0.86
-1/4
0.90
0.76
2 1/2
1.00
2.04
3.35
3.00
21:00
Taby Taby
Orebro Syrianska IF Orebro Syrianska IF
0.84
-1/4
0.92
0.97
3
0.79
2.00
3.50
2.97
21:00
UMF Selfoss UMF Selfoss
Fjardabyggd Leiknir Fjardabyggd Leiknir
2.00
3.75
2.88
23:30
Reynir Sandgerdi Reynir Sandgerdi
Volsungur husavik Volsungur husavik
1.91
4.00
2.90
17:00
Lech II Poznan Lech II Poznan
Sandecja Nowy Sacz Sandecja Nowy Sacz
1.14
-1/2
0.63
0.70
2 1/4
1.06
2.14
3.30
2.84
17:45
Pogon Siedlce Pogon Siedlce
Chojniczanka Chojnice Chojniczanka Chojnice
0.82
-1/4
0.94
0.67
2 1/2
1.09
1.99
3.45
3.05
20:00
Olimpia Grudziadz Olimpia Grudziadz
KP Calisia Kalisz KP Calisia Kalisz
0.63
-1/4
1.14
0.84
2 1/4
0.92
1.83
3.20
3.85
22:30
Olimpia Elblag Olimpia Elblag
Polonia Bytom Polonia Bytom
0.80
-0
0.96
0.87
2 1/2
0.89
2.37
3.20
2.58
22:00
Semendrija 1924 Semendrija 1924
Tekstilac Tekstilac
2.25
3.25
2.75
16:30
Johor Darul Takzim Johor Darul Takzim
Negeri Sembilan Negeri Sembilan
1.04
13.00
26.00
19:15
Selangor Selangor
Kedah Kedah
1.67
4.00
3.75
20:00
Perak Perak
PDRM PDRM
5.00
4.00
1.50
17:00
B1908 B1908
AB Tarnby AB Tarnby
1.75
3.75
3.70
17:00
Ringsted Ringsted
Greve Fodbold Greve Fodbold
2.40
3.80
2.35
18:30
Marienlyst Marienlyst
Vorup FB Vorup FB
1.85
3.70
3.30
19:00
Bronshoj Bronshoj
Horsholm-Usserod IK Horsholm-Usserod IK
1.50
4.20
5.00
19:00
Nr. sundby Nr. sundby
Frederikssund IK Frederikssund IK
1.77
3.75
3.60
20:30
Allerod Allerod
Glostrup FK Glostrup FK
2.30
3.75
2.50
20:30
Varde Varde
Tarup Paarup IF Tarup Paarup IF
6.00
4.50
1.40
22:00
Chernomorets Balchik Chernomorets Balchik
FC Dunav Ruse FC Dunav Ruse
1.95
3.20
3.50
22:00
Sportist Svoge Sportist Svoge
FK Chernomorets 1919 Burgas FK Chernomorets 1919 Burgas
1.91
3.00
3.90
11:00
Jungnang Chorus Mustang FC Jungnang Chorus Mustang FC
Pyeongtaek Citizen Pyeongtaek Citizen
1.00
-3/4
0.80
0.80
2 3/4
1.00
1.75
3.60
3.75
12:00
Jeonbuk Hyundai Motors II Jeonbuk Hyundai Motors II
Geoje Citizen Geoje Citizen
0.85
-0
0.95
0.88
2 3/4
0.93
2.40
3.40
2.50
13:00
Jinju Citizen Jinju Citizen
Pyeongchang FC Pyeongchang FC
1.70
3.60
4.00
19:00
Persib Bandung Persib Bandung
Bali United Bali United
0.66
-1/2
1.11
0.68
2 1/2
1.08
1.66
3.65
4.10
13:15
Gold Coast city (w) Gold Coast city (w)
Brisbane City (w) Brisbane City (w)
3.40
3.60
1.83
15:15
Virginia United SC (w) Virginia United SC (w)
Dare southwest Queensland (w) Dare southwest Queensland (w)
1.91
4.00
2.90
15:30
Eastern Suburbs SC (w) Eastern Suburbs SC (w)
Sunshine Coast Wanderers (W) Sunshine Coast Wanderers (W)
1.06
11.00
19.00
16:00
Moreton City Excelsior (nữ) Moreton City Excelsior (nữ)
Robina City FC (w) Robina City FC (w)
6.00
5.00
1.33
19:00
FK Atyrau FK Atyrau
Lokomotiv Astana Lokomotiv Astana
3.00
3.10
2.20
21:00
FK Aktobe Lento FK Aktobe Lento
Ordabasy Ordabasy
1.91
3.30
3.50
22:59
Kaisar Kyzylorda Kaisar Kyzylorda
Zhenis Zhenis
2.00
3.25
3.30
09:00
Pacific FC Pacific FC
Atletico Ottawa Atletico Ottawa
0.73
-0
1.08
1.00
2 1/2
0.80
2.30
3.25
2.75
03:00
Forge FC Forge FC
Vancouver FC Vancouver FC
1.60
4.00
4.33
06:00
Cavalry FC Cavalry FC
York 9 FC York 9 FC
1.80
3.50
3.75
17:00
Tukums-2000 II Tukums-2000 II
Super Nova Super Nova
5.00
4.00
1.50
19:00
Olaine Olaine
FK Smiltene BJSS FK Smiltene BJSS
1.73
4.00
3.50
21:00
Valmieras FK II Valmieras FK II
Marupe Marupe
1.80
4.00
3.25
22:59
Rigas Futbola skola II Rigas Futbola skola II
Riga FC II Riga FC II
3.00
4.00
1.91
19:50
NK Zrinski Jurjevac NK Zrinski Jurjevac
Radnik Sesvete Radnik Sesvete
1.20
6.50
8.00
22:30
HNK Cibalia HNK Cibalia
NK Jarun NK Jarun
2.25
3.25
2.75
22:30
NK Orijent Rijeka NK Orijent Rijeka
NK Solin NK Solin
1.80
3.25
4.00
21:00
IMT Novi Beograd IMT Novi Beograd
FK Vozdovac Beograd FK Vozdovac Beograd
0.69
-1/4
1.07
0.93
2 3/4
0.83
1.86
3.45
3.40
21:00
Radnicki Nis Radnicki Nis
Habitpharm Javor Habitpharm Javor
0.76
-1/4
1.00
0.89
2 3/4
0.87
1.93
3.45
3.20
21:00
FK Zeleznicar Pancevo FK Zeleznicar Pancevo
Novi Pazar Novi Pazar
0.90
-1 1/4
0.86
0.82
2 3/4
0.94
1.37
4.35
6.20
22:59
Radnik Surdulica Radnik Surdulica
FK Spartak Zlatibor Voda FK Spartak Zlatibor Voda
0.83
+1/2
0.93
0.83
2 1/2
0.93
3.30
3.35
1.93
12:30
Adelaide United FC (Youth) Adelaide United FC (Youth)
Adelaide Raiders SC Adelaide Raiders SC
0.68
-0
1.08
0.69
3 1/2
1.07
2.12
3.70
2.65
14:30
Metrostars SC Metrostars SC
Adelaide Comets FC Adelaide Comets FC
0.78
-1/2
0.98
0.70
3
1.06
1.78
3.70
3.50
15:30
Adelaide Olympic Adelaide Olympic
Adelaide City FC Adelaide City FC
1.31
+1/4
0.52
0.90
3 1/4
0.86
3.80
3.80
1.68
16:30
Croydon Kings Croydon Kings
White City Woodville White City Woodville
0.75
-1/4
1.01
0.88
3 1/4
0.88
1.91
3.60
3.05
1 - 3
Trực tiếp
Santos (w) Santos (w)
Cruzeiro MG (w) Cruzeiro MG (w)
0.99
-0
0.81
5.88
4 1/2
0.06
150.00
8.10
1.01
21:00
SC Corinthians Paulista (w) SC Corinthians Paulista (w)
Real Brasilia FC (w) Real Brasilia FC (w)
1.11
8.00
19.00
12:00
Balcatta U20 Balcatta U20
Stirling Macedonia U20 Stirling Macedonia U20
2.38
3.40
2.50
12:00
Pires U20 Pires U20
Bayswater U20 Bayswater U20
2.20
3.60
2.63
12:00
Olympic Kingsway U20 Olympic Kingsway U20
Inglewood United U20 Inglewood United U20
1.83
3.80
3.25
12:00
Western Knights U20 Western Knights U20
Fremantle City U20 Fremantle City U20
1.91
3.75
3.10
12:00
Armadale SC U20 Armadale SC U20
FloreatAthena U20 FloreatAthena U20
2.40
3.60
2.40
08:00
Colorado Springs Switchbacks FC Colorado Springs Switchbacks FC
Rhode Island Rhode Island
0.99
-1/2
0.85
0.78
2 1/2
1.04
1.99
3.40
3.10
08:00
El Paso Locomotive FC El Paso Locomotive FC
Memphis 901 Memphis 901
1.01
-0
0.83
0.77
2 1/2
1.05
2.56
3.30
2.33
06:00
Pittsburgh Riverhounds Pittsburgh Riverhounds
North Carolina North Carolina
0.89
-1/2
0.87
0.94
2 1/2
0.82
1.89
3.30
3.45
06:00
Indy Eleven Indy Eleven
Hartford Athletic Hartford Athletic
0.77
-1
0.99
0.86
3
0.90
1.45
4.05
5.40
06:00
Loudoun United Loudoun United
Monterey Bay FC Monterey Bay FC
0.74
-0
1.02
0.84
2 1/2
0.92
2.29
3.25
2.66
06:30
Tampa Bay Rowdies Tampa Bay Rowdies
Tulsa Roughneck Tulsa Roughneck
0.64
-1 1/4
1.13
0.70
3
1.06
1.28
4.90
7.70
09:00
Oakland Roots Oakland Roots
Orange County Blues FC Orange County Blues FC
0.82
-0
0.94
0.96
2 1/2
0.80
2.42
3.15
2.57
09:30
Phoenix Rising FC Phoenix Rising FC
Miami FC Miami FC
0.58
-1
1.21
0.70
2 3/4
1.06
1.37
4.55
5.90
09:30
Las Vegas Lights Las Vegas Lights
Louisville City FC Louisville City FC
1.20
+1/2
0.59
0.72
2 3/4
1.04
4.45
3.75
1.59
01:00
Estrella del Sur Alejandro Korn Estrella del Sur Alejandro Korn
Estrella de Berisso Estrella de Berisso
2.05
3.10
3.50
20:00
Barcelona (w) Barcelona (w)
Real Sociedad (w) Real Sociedad (w)
1.02
21.00
34.00
1 - 0
Trực tiếp
Union Magdalena Union Magdalena
Cucuta Cucuta
0.99
-0
0.85
1.06
2 1/4
0.76
1.37
3.65
8.70
14:00
Joondalup United Joondalup United
Cockburn City Cockburn City
1.91
3.75
3.10
14:00
Rocking ham City Rocking ham City
UWA-Nedlands FC UWA-Nedlands FC
2.50
3.40
2.38
14:00
Gosnells City Gosnells City
Murdoch University Murdoch University
7.00
4.20
1.36
14:00
Mandurah City Mandurah City
Sorrento F.C. Sorrento F.C.
3.20
4.00
1.80
16:00
Dianella White Eagles Dianella White Eagles
Subiaco AFC Subiaco AFC
1.80
4.00
3.25
17:00
Kingsley Westside Kingsley Westside
Willip Willip
4.33
4.00
1.57
20:00
Ohud Medina Youths Ohud Medina Youths
Al Ahli Jeddah (Youth) Al Ahli Jeddah (Youth)
4.50
4.50
1.50
11:00
Albirex Niigata (w) Albirex Niigata (w)
Hiroshima Sanfrecce (nữ) Hiroshima Sanfrecce (nữ)
0.86
-1/2
0.90
0.76
2 1/4
1.00
1.86
3.30
3.55
12:00
NTV Beleza (w) NTV Beleza (w)
JEF United Ichihara Chiba (w) JEF United Ichihara Chiba (w)
0.90
-1 3/4
0.86
0.76
2 3/4
1.00
1.20
5.50
9.50
15:00
INAC (w) INAC (w)
Urawa Red Diamonds (w) Urawa Red Diamonds (w)
0.86
-0
0.90
0.95
2 1/4
0.81
2.48
3.10
2.53
05:15
La Equidad La Equidad
Deportes Tolima Deportes Tolima
0.92
-1/4
0.88
0.95
2 1/4
0.83
2.21
3.10
2.91
07:30
Deportiva Once Caldas Deportiva Once Caldas
Independiente Santa Fe Independiente Santa Fe
0.94
-0
0.86
0.93
2 1/4
0.85
2.58
3.05
2.47
21:00
Arsenal (w) Arsenal (w)
Brighton H.A. (w) Brighton H.A. (w)
0.73
-2 1/2
1.03
0.82
3 3/4
0.94
1.04
10.00
17.00
21:00
Aston Villa (w) Aston Villa (w)
Manchester City (w) Manchester City (w)
0.91
+2 1/2
0.85
0.81
3 3/4
0.95
17.00
8.00
1.07
21:00
Bristol Academy (w) Bristol Academy (w)
Everton FC (w) Everton FC (w)
1.04
+3/4
0.72
0.71
2 3/4
1.05
4.50
3.90
1.56
21:00
Leicester City (w) Leicester City (w)
Liverpool (w) Liverpool (w)
0.71
+1/4
1.05
0.74
2 1/2
1.02
2.71
3.25
2.28
21:00
Manchester United (w) Manchester United (w)
Chelsea FC (w) Chelsea FC (w)
0.94
+1
0.82
0.95
3
0.81
4.80
3.95
1.52
21:00
Tottenham Hotspur  (w) Tottenham Hotspur (w)
West Ham United (w) West Ham United (w)
0.84
-3/4
0.92
0.79
2 3/4
0.97
1.70
3.75
3.75
22:59
Beauvais Beauvais
AF Virois AF Virois
0.83
-3/4
0.98
0.80
2 1/2
1.00
1.62
3.25
5.25
22:59
Boulogne Boulogne
Lorient B Lorient B
1.80
4.50
3.00
22:59
Le Puy Foot 43 Auvergne Le Puy Foot 43 Auvergne
Hyeres Hyeres
2.25
3.10
2.88
22:59
Toulouse FC II Toulouse FC II
Frejus St-Raphael Frejus St-Raphael
4.75
4.00
1.53
22:59
Libourne Saint Seurin Libourne Saint Seurin
Saumur OL Saumur OL
2.30
3.60
2.50
22:59
Creteil Creteil
ES Wasquehal ES Wasquehal
2.75
3.20
2.30
22:59
Bobigny A.C. Bobigny A.C.
Feignies Feignies
0.88
-1/2
0.93
0.83
2 3/4
0.98
1.83
3.50
3.60
22:59
Guingamp B Guingamp B
Saint Malo Saint Malo
4.00
4.10
1.62
22:59
Aubagne Aubagne
Andrezieux Andrezieux
2.00
3.30
3.25
22:59
Bastia Borgo Bastia Borgo
Racing Club de France Racing Club de France
2.30
3.30
2.63
22:59
Angers II Angers II
St Pryve St Hilaire St Pryve St Hilaire
5.50
3.80
1.50
22:59
Cannes AS Cannes AS
Evian Thonon Gaillard Evian Thonon Gaillard
1.67
3.50
4.40
22:59
GRACES GRACES
Jura Sud Foot Jura Sud Foot
2.20
3.20
2.88
12:30
Adelaide Blue Eagles Adelaide Blue Eagles
Cumberland United FC Cumberland United FC
1.02
-1 1/4
0.74
1.21
3 3/4
0.58
1.45
4.45
4.85
12:30
Adelaide Victory Adelaide Victory
West Adelaide SC West Adelaide SC
1.14
-0
0.63
0.86
3
0.90
2.77
3.60
2.08
12:30
Fulham United FC Fulham United FC
Salisbury United Salisbury United
0.86
-1/4
0.90
0.88
3
0.88
2.01
3.70
2.87
12:30
Playford City Patriots Playford City Patriots
Western Strikers SC Western Strikers SC
0.67
-3/4
1.09
1.06
3 1/4
0.70
1.58
4.10
4.10
12:30
Sturt Lions Sturt Lions
Adelaide Cobras FC Adelaide Cobras FC
0.84
-0
0.92
0.97
3
0.79
2.35
3.50
2.45
13:00
Adelaide Vipers Adelaide Vipers
West Torrens Birkalla West Torrens Birkalla
0.62
+3/4
1.16
0.97
3 1/2
0.79
2.89
3.90
1.93
14:30
Spirit FC Spirit FC
A.P.I.A. Leichhardt Tigers A.P.I.A. Leichhardt Tigers
0.91
+1 1/2
0.85
0.96
3 3/4
0.80
6.80
4.90
1.30
16:00
St George Saints St George Saints
Sutherland Sharks Sutherland Sharks
1.05
-1/2
0.71
0.92
3
0.84
2.05
3.40
2.94
16:00
Western Sydney Wanderers AM Western Sydney Wanderers AM
Marconi Stallions Marconi Stallions
0.93
-1/2
0.83
0.58
3 1/4
1.21
1.93
3.85
2.92
16:00
Hills Brumbies Hills Brumbies
Blacktown City Demons Blacktown City Demons
0.86
+1 3/4
0.90
0.94
3 3/4
0.82
7.90
5.30
1.24
16:15
Manly United Manly United
Wollongong Wolves Wollongong Wolves
0.83
+3/4
0.93
0.91
3 1/4
0.85
3.60
3.75
1.73
16:15
St George City FA St George City FA
Sydney United Sydney United
0.83
-1/2
0.93
0.98
3 1/4
0.78
1.83
3.65
3.35